anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cẩn thận khi đi link blogspost.

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi ngocthanh, 22 Tháng ba 2014.

Lượt xem: 7,187

1. Black_men

Black_men Thành viên

Pác ngoc thanh cho anh em xin cái ảnh chụp màn hình webmaster tool để xác thực tí nào,
    Câu hỏi của pác còn thiếu nhiều cơ sở để anh em phân tích quá, phải không ạ?
    Tuy nhiên, link từ blog spot pác không làm mà có số lượng khủng thì cũng nên đề phòng ạ.

2. vuha

vuha Thành viên

Nhưng các seo thì vẫn thường làm blogspost vệ tinh mà chứ ko thể ko dùng được. Nhưng mình sẽ dùng hạn chế lại, không đặt link ồ ạt về nữa. với ko đăng ký các blog cùng 1 mail mà đăng ký từ các mail khác nhau nữa. Mình nghĩ như thế vẫn sẽ dùng được, ko bị đánh giá spam đâu.

3. langngoclien

langngoclien Dự bị

trường hợp của ad này chắc là do bị người ta chơi xấu rồi, chư site vệ tinh của mình chỉ toàn là blogspot thôi chứ đâu site chiính nào đâu, vậy mà từ khóa vẫn lên ào ào ah

4. theo_doi_dien_thoai

theo_doi_dien_thoai Dự bị

blogpost của google mà, backlink trên nó liệu có an toàn không bạn

5. bonghongnho

bonghongnho Dự bị

Có cảm giác như thời buổi giờ SEO trở nên khó đi nhiều rồi, phần thì phải tránh sự dòm ngó bác Gu Gồ, phần thì phải chống chọi với anh em SEO chơi cách đổ link vào triệt hạ đối thủ, hiccc

6. ngocthanh

ngocthanh Thành viên nhiệt tình

đây bác, có vẻ như nó lại còn tăng lên đột biến theo cấp số nhân thì phải.

Có khi phải chặn luôn cái tên miền blog thôi.

7. Nikon

Nikon Thành viên

Lượng link
    Lượng link từ blogspot khủng thật. Nhưng blogspot là từ google mà ra thì đâu có nghiêm trọng lắm đâu nhỉ - mình nghĩ càng nhiều càng tốt chư.

8. ngocthanh

ngocthanh Thành viên nhiệt tình

Nhờ các bác vào tư vấn em cái, không hiểu sao nó lại nhiều thế này mới chết chứ ạ. Cần làm gì bây giờ đây.

9. casevn

casevn Thành viên

Tụt là do nhiều nguyên nhân khác nữa đâu phải chỉ nguyên link đâu bạn! có khả năng link còn ko chất lươgnj nhưg site minh cũng vậy

10. Mrgaubeo

Mrgaubeo Thành viên nhiệt tình

nếu đúng như bạn nói thì bạn đang bị bơm link bẩn rồi , khiếp 7klink thì đứt là phải rồi