anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cần Tư Vấn seo site mới

Thảo luận trong 'Tư vấn SEO' bắt đầu bởi yeugio, 7 Tháng một 2017.

Lượt xem: 11,457

1. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

2. tuanbeo

tuanbeo Dự bị

web mới bây giờ đi link là chết bạn nhé. chỉ nên làm nội dung liên kết nội bộ là chắc nhất. mà thời gian 3 tháng với từ khoá cạnh tranh thì chắc ca này khó đở

3. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

Bạn ơi đọc kỹ đi rồi phán nhé, đừng té nước theo mưa chứ ! Ba tháng làm nội dung cộng đi link nội liệu có đủ đặt mục tiêu không ? Trong khi con đường làm nội dung tốt cần hơn 06 tháng để có triển vọng nhé !

4. giammotoanthan

giammotoanthan Thành viên

SEO là 1 quá trình , từ việt dàn dựng bố cục nội dung cho tới việc xay dựng liên kết giúp cải thiện thứ hạng.
    Tùy vào độ canh tranh của key rồi của mảng đang làm và khả năng SEO của chính bản thân mới có thể dự đoán key bao nhiêu tháng mới lên được TOP.... Đối với Site mới, riêng cá nhân t thường dự trừ 3 - 6 tháng ( như 1 thói quen ). Ai giỏi hơn thì chịu ^^

5. boysunflower

boysunflower Thành viên tích cực

cái gì cũng thế mới bác nên nhẹ nhàng từ từ thôi, đừng có vội qua site mới mà làm mạnh 1 cái ra đảo như chơi

6. hoclamseohn

hoclamseohn Thành viên

Tốt nhất là lên nói chuyện lại với xếp vì đâu phải bạn cứ xuất tiền mua text link là sẽ lên top được nó còn tùy thuộc nhiều yếu tố mà. Làm seo mà vội thì sẽ hỏng ngay giống như kiểu HN không vội được đâu bạn nhé

7. Sauturne

Sauturne Thành viên nhiệt tình

Với một website mới quan trọng là cơ sở dữ liệu cho website do đó bác nên thực hiện theo các bước sau:

Bước 1: Viết các bài viết chất lượng, hạn chế viết bài lung tung mà nên tập trung nội dung tốt. Chia sẻ nội dung trên facebook, Fanpage và có thể ad facebook để có lượng traffic trả về cho website của bạn.

Bước 2: Tối ưu hóa các hệ thống link nội bộ, xây dựng hệ thống dẫn dắt backlink để tập trung tới liên kết cần SEO.

Bước 3: Adword nhẹ nhàng để thu hút traffic và tạo doanh thu bán hàng.

Bước 4: Xây dựng backlink và SEO theo quy trình lâu dài.

Chúc bạn thành công !

8. vnnct

vnnct Thành viên tích cực

Viết bài + có nhiều visit đó là phương châm của em. Viết bài chất lượng thật tốt để giảm tỷ lệ thoát thấp nhất, cái này giờ khá quan trọng. Nghành cửa cuốn này cạnh tranh không kém và cũng nhiều từ khóa khá cạnh tranh khi SEO. Em cũng đang rục rịch phát triển thêm mảng này hy vọng em top 1 bác top 2 :D.

9. Gbriell

Gbriell Thành viên tích cực

THuê không mình làm cho, 2 tháng đảm bảo lên top :3. Trước cũng seo cho 1 bên về cửa cuốn rồi, giờ vẫn top :D

10. yeugio

yeugio Thành viên

bạn inbox chi phí được không 2 tháng cam kết đạt vị trí nhiêu để mình đề xuất vs sếp

bác có thể cho em trao đổi link cùng chủ đề bác không