anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Càng seo từ khóa càng nhảy?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by lamanhngoc, Sep 7, 2015.

Lượt xem: 8,611

1. mazada

mazada Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    306
    spam g+ nhiều quá chứ sao nữa. chứ chẳng có lý do gì mà gg nó chặn cái tính tăng đấy của bạn đâu

2. Lamtinhh

Lamtinhh Dự bị

Thanks Received:
    1
    Bạn nên viết bài cho từ khóa cần seo nhiều vào

3. locdehl

locdehl Dự bị

Thanks Received:
    1
    Có thể bạn ko đa dạng anchor nên từ khóa của bạn seo dễ bị Spam

4. hanhuyet

hanhuyet Thành viên

Thanks Received:
    17
    Bạn này nói có lý này, rất có thể bạn spam quá đà trên mạng xã hội bị google nhòm ngó rồi

5. xekolop

xekolop Thành viên

Thanks Received:
    33
    Thường thì mới chạy link thì key bị dance là chuyện thường thôi bác, cứ bơm chuẩn +nhiệt tình thì ắt nó sẽ lên thôi.
    Khi share MXH bạn nên chú ý không bỏ trống ô mô tả ngắn và dùng # trước key, ví như "Đại lý bán #vemaybay giá rẻ" để bài share của bạn được phát tán tự nhiên hơn.
    Thi thoảng bạn nên cập nhật lại nội dung - làm mới bài viết, sửa cả title, mate des cũng được, sau đó gửi lại cho GG index => cái này rất tốt nhé!

6. lyhongthe

lyhongthe Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    97
    đâu có spam gì đâu trời :-ss
    chứ giờ làm sao

7. smilelove

smilelove Thành viên

Thanks Received:
    39
    Pải làm tốt nội dung rồi hãy đi link thì từ khóa sẽ ko bị dane, chứ b cứ chăm chăm đi link mà ko quan tâm đến nội dung thì cẩn thận ko bị GG cho ra đảo ấy chứ.
    Sếp mình ko hỉu rõ về seo. Lúc đầu mình mới vào làm cứ mún lên càng nhanh càng tốt. thấy 1 tháng chưa lên nhiều thì cứ giục loạn cả lên. mình đã giải thích site mới, nội dung còn sơ sài, cần pải làm tốt nội dung rồi hãy tính đến chuyện đẩy top mà S ko nghe. Khi đó thì 1 mình 1 site làm ngày làm đêm. Cũng mặc kệ cho S làu bàu. Cũng may sau thời gian cày kéo nội dung cho tốt rồi đi link thì từ khóa cũng đã lên top. LÚc đó S mới ko nói gì nữa. hazzz. lv với những ng ko hiểu gì, lại cố chấp thật là mệt mỏi.

8. sarin

sarin Thành viên tích cực

Thanks Received:
    115
    Tình trạng của bạn không rõ ràng cho lắm. Cho mình hỏi bạn lên trang 1 trang 2 được bao lâu?
    Nếu được 1 2 ngày thì chỉ là vị trí ảo thôi. Thường trường hợp này xuất hiện là do bài viết mới được summit.
    Google đánh giá tốt nội dung nên mới lên hạng nhiêu đó. Qua ngày hôm sau sẽ bay hơi khỏi vị trí đó.

9. thangdesign

thangdesign Thành viên

Thanks Received:
    9
    Cái này do đi link nhiều nè và phải có bài viết mới up thường xuyên. Hiện tượng dance giống mình.

10. thungthung

thungthung Dự bị

Thanks Received:
    2
    Bạn nên ngồi soi lại web mình xem onpage ntn không nên tiếp tục link như vậy. theo mình giai đoạn này bạn nên tập trung nội dung và link thì lấy link chất thôi.

Share This Page