anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chất lượng textlink từ idichvuseo không thể tưởng được bạn biết không?

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi bactam, 26 Tháng năm 2017.

Lượt xem: 13,782

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. taigamefc_com

taigamefc_com Thành viên tích cực

Nhờ quản lý chặc chẻ hạn chế spam nên iddichvuseo luôn chất lượng luôn hướng đến phát triễn cộng đồng seo tại Việt Nam nên luôn đứng top là đều hiễn nhiên toàn pro ẫn dật cũng có nhiều

2. Night_out

Night_out Thành viên tích cực

mà không biết mấy cái web được quảng cáo trên danh bạ có lên không nhỉ, thấy ai cmt chúc mừng năm mới là được đặt danh bạ

3. hthrm

hthrm Thành viên

haha, có quá không vậy, chắc nó cùng lĩnh vực với mấy site nên nó lên thôi, chứ site mình nó khác lĩnh vực nên củng không ăn thua lắm các bác ạ.

4. siridark

siridark Dự bị

Tối rảnh check thử. Ngâm cứu xem sao chứ mình cũng đang tính mua bên này. Mình mua cả banner nữa, nếu các bác thấy banner bên mình thì click vào ủng hộ nha, kiếm chút traffic về web :d

5. thienho

thienho Thành viên

Diễn đàn chất như idichvuseo thì link về chất phải rồi ;)) với nhiều bác đã lên top sẵn rồi bác à
    Bác thử kiểm tra 2 key "xem phim" ở dưới xem

6. AiDayy

AiDayy Dự bị

Em cũng ít khi thảo luận trên diễn đàn, nên chưa biết kết quả như thế nào, chắc sau đợt này cố gắng thử cái xem sao :D

7. chisaicoishop

chisaicoishop Thành viên

vì bài viết của bác mà em đã lỡ tay click vào 1 cái textlink rồi đấy :D Thực ra cũng có gì lạ đâu vì IDVS là forum seo uy tín nhất hiện nay mà. Sau bao năm nó vẫn sống khỏe

Black_Dragon thích bài này.
  8. DaiQuangMinh

DaiQuangMinh Thành viên

Mình đồng ý với bác thớt là IDV rất chất lượng, nhưng bây giờ yếu tố liên qua nội dung rất quan trọng, nên mọi người cần lưu ý đặt Textlink cùng chủ đề sẽ tối ưu hơn

Black_Dragon thích bài này.
  9. Black_Dragon

Black_Dragon Thành viên

Em thì phải công nhận là kể cả link chữ kí từ diễn đàn IDVS về cũng nhanh mà lại khá chất nữa, hôm trước em có test một key liên quan đến mảng hút bể phốt, thông tắc cống của bên em (từ khóa có 10 lượt tìm kiếm với đối thủ cạnh tranh không nhiều) chỉ đi khoảng 10 link chữ kí với kết hợp 1 số backlink từ website khác nữa thế mà lên ầm ầm nhé!

10. lenbantho

lenbantho Dự bị

Nói chung IDVS là diễn tốt được kiểm soát chặt chẽ và thông tin phong phú hữu ích cho người dùng, tạo ra sân chơi cho mọi người tham gia chia sẻ vì vậy backlink ở đây là chất lượng rồi. Ad và các Mod đã tạo ra như vậy nên mong mọi người cùng phát triển và tránh spam để có cộng đồng học tập và trao đổi cùng nhau.
    Hiện nay nhiều forum mọc lên rồi mất đi nhanh chóng và Idvs còn cho link dofollow nữa. Thật tuyệt vời.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.