anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Chạy ads fb 93đ không hề khó

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi taiduyen, 11 Tháng ba 2016.

Lượt xem: 11,234

1. taiduyen

taiduyen Dự bị

bạn cho xem cái content bạn viết ngon như thế nào phát. hình ảnh ra sao. làm tốt 2 cái này ít nhất ban cũng dc 50% rồi.

2. doquangvinhlc

doquangvinhlc Thành viên nhiệt tình

Mình thấy có rất nhiều bài viết hướng dẫn chạy quảng cáo fb và adwords mà giá có vài chục đồng hoặc trăm đồng. Không thể đem cái bạn làm đối với lĩnh vực này để so sánh với lĩnh vực khác, mọi sự so sánh đều là khập khiễng. Có chăng ở đây là cách chạy để rẻ hơn đối thủ mà vẫn hiệu quả thì sẽ là chính xác hơn. Chứ chạy vài chục đồng lại ở vị trí thứ 10 trong adwords hoặc hiển thị ít trong facebook thì cũng chẳng làm gì cả.

3. vietlongjapan

vietlongjapan Thành viên nhiệt tình

Có thời gian sau Tết ra làm lại, mình chạy đúng là chỉ có 100đ thôi(thông thường là 400-500đ). Hiện tại mình thấy chạy còn khoảng 250-450đ). Cũng tạm chấp nhận được. Nói chung là hướng đến khách hàng mình cần, vị trí địa lý mình cần,...

4. doccoseo

doccoseo Thành viên nhiệt tình

Đợt vừa rồi cũng chạy 450 đ cho mảng thiết kế biệt thự ở công ty mà không thấy có hiệu quả.Mới chợt nhận ra tập khách tiềm năng trên facebook là không có nhiều.Thế là mình trình sếp dẹp luôn ads facebook.

5. bighero

bighero Thành viên

bạn nói hơi chung chung quá. Chưa đi sâu vào từng vấn đề. Hi vọng bạn sẽ có những bài chia sẻ tốt hơn

6. phulutrieu

phulutrieu Dự bị

Mình có 1 page cộng đồng cũng muốn chạy những nghe nói 1 ngày 100k nên không dám, bạn nào có cách giảm chi phí chỉ giúp mình với

7. BigWind

BigWind Thành viên tích cực

cách nói của bạn chung chung quá, nói là như vậy nhưng khi làm thực tế khác xa nhiều lắm, ngồi target test thì biết khi nào được 93đ

8. hieuahk

hieuahk Thành viên

mình cũng đang tìm hiểu chạy facebook, chạy rẻ như thế không biết có hiệu quả không nữa. Chứ mình chạy Ad thấy quá tốn kém.

9. dailamjsc

dailamjsc Thành viên

taget càng sâu mà không đúng đối tượng thì càng đắt..còn chạy FB ko hề dễ như pro nói

10. NhimoOoXu

NhimoOoXu Thành viên

Để chạy giá rẻ. Ko có gì khó cả. Cứ set up hiển thị theo địa điểm, tính giá trên lượt hiển thị đi. Giá thấp ngay, mấy đồng luôn chứ chả phải mấy chục đồng. Ngành của mình thuộc dạng khó chạy ads facebook mà vẫn chạy đc vs giá thấp nếu set theo kiểu này.