anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chạy quảng cáo coccoc không ra đơn hàng

Thảo luận trong 'Xây dựng Thương Hiệu' bắt đầu bởi nuoitrunque, 23 Tháng tư 2017.

Lượt xem: 19,530

1. NgThanhTin

NgThanhTin Dự bị

mình đang tính chạy quảng cáo cốc cốc , mà nghe nói không hiệu quả lắm , và mất khá nhiều tiền, các bạn tư vấn xem cho mình với được ko ạ ... huhuhu

2. microbbs

microbbs Thành viên tích cực

Mình nghĩ đối tượng khách hàng của bạn không nằm ở cốc cốc đâu. Bởi đối tượng chủ yếu là phụ nữ mà phụ nữ họ thích lướt facebook, nói chung là sài điện thoại nhiều, mà điện thoại có ai dùng cốc cốc đâu vì thế nên chạy google chẳng hạn. Người vào quảng cáo của bạn mình nghĩ toàn là dân seo thôi à. Đã lâu rồi mình set quảng cáo ads cho một số sản phẩm không cần hiển thị trên máy tính. Bạn nên tính toán lại chứ như thế là không hiệu quả rồi

3. muadongvinhcuu

muadongvinhcuu Thành viên

Mình nghĩ cốc cốc chỉ nên chạy thương hiệu thôi. chứ bán hàng thì không ăn thua vì tệp khách hàng của bạn không ở trên cốc cốc

4. matongrungvn

matongrungvn Thành viên

Nếu bán hàng thì nên chạy google kết hợp facebook và cococ, chứ chạy coccoc không thì khó ra đơn làm, ít người xài trình duyệt cococ mà

5. oanhduongkieu

oanhduongkieu Dự bị

bạn có thể chạy nhiều dịch vụ khác như FB Ads , Promoted Post, Google...... bên mình có dịch vụ chạy quảng cáo tăng khách hàng và doanh thu trong một thời gian nhất định. Nếu bạn có quan tâm thì gọi cho mình nhé

6. ngocngocphuonglinh

ngocngocphuonglinh Dự bị

Nước hoa như bác thì cứ fb mà băm, tạo 1 fanpage hấp dẫn, hình ảnh clip bắt mắt, giá sốc, 1 bài có tiêu đề hấp dẫn rồi buff, cứ vậy mà chiến fb ads thôi chứ cốc cốc nó qc nhiều mà có ai xài mấy đâu, 90% dân mình quen với GG rồi.

7. tinkhuyenmai

tinkhuyenmai Thành viên

Không chắc rẻ đâu nha bạn. Bữa chạy thấy đắt hơn bên google nên để đó luôn

8. Tidykiten

Tidykiten Dự bị

mình thấy chạy QC trên coccoc không ăn thua đâu. Bạn chạy trên GG và Fb có khi ra đơn tốt hơn ấy.

9. megastar

megastar Thành viên

coccoc chạy quảng cáo có ra gì đâu nếu so với gg và fb. Ngay cả công cụ tìm kiếm của nó cũng chả hiệu quả thì quảng cáo làm sao đc

10. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Cá nhân minh nghĩ thay vì nếu cúng tiền cho Cốc Cốc thì cúng cho Ads Google, Facebook... nhiều khả năng có đơn hàng hơn. Dù sao Cốc Cốc vẫn có chút gì đó 'hơi hướng' của Google nên chỉ cần khai báo địa điểm, SEO tương đối ở Cốc Cốc để mở rộng độ phủ là ổn, còn cúng tiền cho Cốc Cốc để có đơn hàng thì E là quá khó!