anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Check Backlink ở chỗ nào chuẩn?

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi khongmuonlamseo, 23 Tháng năm 2019.

Lượt xem: 1,719

1. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Chổ nào thế bồ, sao mình ko check được tren search google, chỉ có xem nguồn traffic trên analytics thôi. Nhưng cái đó ko đủ:|:|:|

2. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

bờ rồ vào phần này upload_2019-6-19_9-20-35.png
    sau đó ấn xuất liên kết bên ngoài là đc.

3. dovanphuong

dovanphuong Thành viên nhiệt tình

Google mà quét thấy link báo về Google Console thì nó đã tính cái tín hiệu đó vào xếp hạng của bạn rồi không sai được đâu. Các công cụ khác nhiều khi quét ra cả những cái Google "chưa phát hiện". Đặc biệt Ahrefs quét link rất nhanh, tôi thường dùng Ahrefs để check backlinks.

xepqua thích bài này.
  4. truyencuoihay

truyencuoihay Thành viên

Mình cũng rất quan tâm đến vấn đề check backlink của đối thủ và làm sao để check backlink của mình đc chính xác phục vụ quá trình đi link

5. huutrangqb

huutrangqb Thành viên

Trả phí thì dùng ahrefs, còn nghèo như mình xài google console cho miễn phí :D Mỗi tội backlink bên này cập nhật hơi chậm

6. adsen

adsen Dự bị

cứ Google Search Console là chuẩn nhất mỗi tội nó cập nhật hơi lâu . con check của người ta phổ biến nhất hiệu quả nhất dễ dùng nhất thì ahref

phamtinh thích bài này.
  7. phamtinh

phamtinh Thành viên

Webmaster tool đó bác. check link vào của mình là chuẩn nhất. Ngoài ra check của đối thủ thì tốn phí nha ( ưu tiên xài ahef đi bác)

8. nguyenhungpro

nguyenhungpro Dự bị

Chơi với chị google thì sài của chị thôi,hi, cơ mà mình cũng hóng hớt quan tâm đến vấn đề này, bác nào có công cụ nào check thì chia sẽ cho anh em biết với ạ. mình cũng thường dùng Google Search Console tuy nhiên vẫn qua đây hóng hớt xem các bác có công cụ nào check khác hay ho không để tham khảo

9. sockaka

sockaka Dự bị

e thường dùng Ahrefs để check backlinks của đối thủ rất nhanh nhưng phí khá đắt, bác có thể tham khảo dùng Webmaster tool check link vào của mình

10. xepqua

xepqua Thành viên

tks bác.. mình dùng ahrefs sao mà check vẫn cảm giác không đúng lắm ~~