anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Check Backlink ở chỗ nào chuẩn?

Discussion in 'Thủ thuật SEO' started by khongmuonlamseo, May 23, 2019.

Lượt xem: 1,701

1. ngoctrang

ngoctrang Thành viên

Thanks Received:
    7
    Ahrefs là chuẩn nhất. Back link về nhanh và ngay không cần phải chờ đợi như webmaster tool. Mình share ahrefs giá rẻ 100k tháng inbox mình gửi số add zalo nhé :)

2. tuyethanh

tuyethanh Thành viên

Thanks Received:
    23
    Ahref phí cao nhưng mà check dễ theo dõi bạn ah, mình đang tìm người mua chung tk ahref để sử dụng nè !

3. DucThang_BDSKimOanh

DucThang_BDSKimOanh Thành viên

Thanks Received:
    22
    Vote cho Ahref và webmaster tool 2 cái này là số 1 rồi theo ý kiến cá nhân mình. Còn theo các bạn thì sao.

4. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Thanks Received:
    43
    Sao mình lại bị vụ khi check thằng ahref thì nhiều link đã đi có về, còn thằng google thì không thấy về luôn ta :(:(:(

5. NLinh

NLinh Thành viên

Thanks Received:
    4
    Mình hay check ở Google Console. , nhanh chóng, dễ dàng lại cho mình biết được nhiều chỉ số khác nữa á, nên tiện dụng

6. Thanhkim

Thanhkim Thành viên

Thanks Received:
    9
    Ở WMT á bạn, nay thì đổi lại là Google Console. , còn ahref cũng ok nhưng bị cái chặc phí hơi cao, nên cũng ít người dùng

7. saokhongchosaiso

saokhongchosaiso Thành viên

Thanks Received:
    11
    không có chổ nào chuẩn đâu bạn ơi, tùy thuộc vào mục đích của bạn kiểm tra thôi.muốn cho chính xác thì phải tốn tiền =))

8. Camelliah

Camelliah Dự bị

Thanks Received:
    10
    Nếu free thì google console còn trả phí mình nghĩ là ahfer là ok nhưng có điều chi phí hơi đắt. Nên sử dụng nhiều bên bán tool thì cũng sẽ rẻ tầm 150k

9. Thietbinangkaizen

Thietbinangkaizen Thành viên

Thanks Received:
    27
    Neeusn hư bác muốn check theo gg thì nên check bằng GG searrch console, còn nếu bác muốn check thử xem mình đã đi những gì thì ahref là cho kết quả sớm nhất

10. bangthuytran

bangthuytran Thành viên

Thanks Received:
    14
    Check ahref đi bạn ơi, GG search console mấy mùa nó mới update .

Share This Page