anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chỉ số TS và DS của seoquake

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi DTDvietnam, 15 Tháng mười một 2016.

Lượt xem: 8,280

1. HUYKHOI

HUYKHOI Dự bị

DA và PA của website mình chênh nhau 13, DA là 7 và PA là 20 liệu rằng có ảnh hưởng gì tới seo không bạn

timefordreams thích bài này.
  2. cumotmat

cumotmat Dự bị

Theo em câu này chuẩn , cũng như dA vs Pa khi em seo bài viết, da-pa ko bao h chênh quá 10-15 tuỳ mức độ từ khoá chính hay từ khoá phụ

3. TamLopLaySang

TamLopLaySang Thành viên

Không cần quan tâm mấy chỉ số này lắm, em thấy quan tâm là top không hay thôi hihi, ai thấy đúng không ạ

4. cumotmat

cumotmat Dự bị

jsiasjTheo em câu này chuẩn , cũng như dA vs Pa khi em seo bài viết, da-pa ko bao h chênh quá 10-15 tuỳ mức độ từ khoá chính hay từ khoá phụ

5. fpttelecom

fpttelecom Thành viên

chả bao giờ quan tâm đến chỉ số đó làm gì cả, ảo ảo xem cho biết thực tế ít giúp ích cho mình, chủ yếu quan tâm DA PA và trust rank thôi

timefordreams thích bài này.
  6. laylahair

laylahair Dự bị

Website của em có điểm ds ts 1-0 là yếu quá đúng ko ạ;-);-);-);-);-) Em đag cố đi link để cải thiện mà chưa thấy nâng điểm

7. ruttienthetindung

ruttienthetindung Dự bị

2 chỉ số này mình không quan tâm lắm quan trọng là nội dung mà chưa biết làm thế nào đây

8. hunghieu

hunghieu Dự bị

E cũng không quan tâm các chỉ số trên lắm chỉ quan tâm DA PA , trust rank và làm nội dung thôi

9. phamdacduy

phamdacduy Thành viên

minh co backlink từ trang hocban.vn chỉ số DS là 1 còn TS là 26 như vậy là Web xấu phải k bạn. Mình nhớ có cmt bên trang đó 1 lần mà khi WMT thống kê tới 166 backlink từ trang đó. Vậy mình từ chối nó phải k bạn

10. it_acmilan

it_acmilan Thành viên

web của mình DS=3 và TS=0...... quá tệ hả các bác, web mới được 5 tháng rồi, lĩnh vực thời trang. Mấy từ khóa đang tầm trang 3 4 tự nhiên mấy nay mất tiêu luôn mới ghê ấy chứ