anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Chỉ tối ưu lại onpage từ khóa từ trang 2 lên top 2 trong 1 tuần

Thảo luận trong 'Kiến thức Onpages' bắt đầu bởi ahnlyto, 19 Tháng mười một 2015.

Lượt xem: 9,191

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chieuthubay

chieuthubay Thành viên tích cực

chúc mừng bác nhưng chắc từ khóa dài và ít cạnh tranh thôi bác chứ với những từ khó nhiều người seo thì đi link dã tay chưa chắc đã vào được trang 1

2. ahnlyto

ahnlyto Thành viên

Cũng không dài ngang ngửa từ khóa chữ ký của bạn :D Cạnh tranh ko cao thui chứ ko phải ít :p

3. phamvantrung

phamvantrung Thành viên

Cứ tối ưu là TOP được (với từ khóa dễ) Mấy từ mình nhận của khách hàng cũng vậy. Đổi lại có những từ làm đủ kiểu cũng không lên được.

4. mopk

mopk Dự bị

ai đánh giá onpage blog này cho mình với vdusa. co. cũng không rõ thiếu nào là 1 onpage tốt nữa

5. kieuvan

kieuvan Thành viên

cảm ơn bác chia sẻ, mình cũng chú trọng tối ưu onpage trước xong rồi mới làm các bước tiếp theo và h mình đang nhận được thành quả là web đang tăng hạng dần đều, con top cao chưa dám nói

6. conngoancuabome

conngoancuabome Dự bị

bác chủ top show cho mọi người xem từ khóa và site để mọi người xem học hỏi được không

7. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

Cách của bạn chỉ cho 1 số từ khóa nhỏ thôi.. các từ khóa lớn thì phải đẩy mạnh liên kết và quản cáo nhiều

8. vonam

vonam Thành viên

Tối ưu onpage lên top với những từ khóa dễ đến rất dễ thôi. Chứ gặp từ trung bình đến khó thì còn lâu nhé, không điều hướng link google nhiều vào thì có mà lên top được nhé. Dù sao cũng chúc mừng bác đã thành công với từ khóa của mình

9. MNhavu

MNhavu Thành viên

Điều này có ý nghĩa quan trọng khi làm SEO vì các SE sẽ đánh giá cao trang web của bạn và gia tăng vị trí xếp hạng trên các SERPs (Search Engine Results Page) nếu bạn thực hiện Onpage tốt.

10. otofun

otofun Thành viên nhiệt tình

Mình cũng có 1 từ thấy khá nhiều bên làm và cũng onpage + đi rất ít link mà chỉ tầm 15 ngày đã lên top 3 rồi ( bổ túc tay lái )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.