anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Chỉ tối ưu lại onpage từ khóa từ trang 2 lên top 2 trong 1 tuần

Thảo luận trong 'Kiến thức Onpages' bắt đầu bởi ahnlyto, 19 Tháng mười một 2015.

Lượt xem: 9,191

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vuhung03900

vuhung03900 Thành viên

răng bác hay ri. em mần onpage cũng ổn. răng nó cứ tậm ịt mãi ở trang 2 là răng ạ :((

2. maimth

maimth Dự bị

Đây là lĩnh vực cạnh tranh bình thường thì mình tối ưu là lên ngay. Có mấy dòng cạnh tranh nhiều thì hơi khó.

3. namdong

namdong Thành viên

Chắc từ khóa của bác không có cạnh tranh, chứ nếu cạnh tranh thì còn nhiều việc phải làm lắm. Như mình có web bán về đông y, có loại phổ biến nhiều người bán thì cạnh tranh, còn những vị thuốc ít người biết thì tối ưu xong là trang 2, 3 rồi.

4. Nepnoithat

Nepnoithat Banned

Thì vai trò của Onpage là quan trọng nhất mà bạn, sẽ có nhiều ng đánh giá Onpage=Offpage, hay Onpage=2 thì Offpage=1.5, nhưng dù thế nào đi nữa Onpage cũng là quan trọng, Seo 1 cách bền vững

5. ximuoi

ximuoi Thành viên tích cực

Chúc mừng bác, bác đã nhắc mình thay đổi lại ttu7 duy seo, mình cứ đeo đuổi việc đi link mà quên khoắn đi mất onpage vẫn lên được top.

6. trungphamcba

trungphamcba Thành viên tích cực

Xin chúc mừng bạn đã có những thành tích hài lòng cho bản thân, bác seo từ khóa gì mà lên top nhanh vậy :)

minhtrungnaoni thích bài này.
  7. MVTuts

MVTuts Thành viên

Chắc từ khóa của bạn dễ lên và độc nên ít nên dễ lên. Gặp mấy từ khóa khó mà làm thế này thôi thì chắc còn lâu mới lên đó bạn.
    Dù sao cũng chúc mừng bạn đã lên top :D

8. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

:)) Bác nhận seo website đã từng được xây dựng và phát triển nhưng chưa được onpage. Khi onpage lại kết hợp lượng backlink cũ từ khóa lên top. Mình cũng từng gặp trường hợp tương tự, thế mới thấy tối ưu onpage là điều không thể thiếu trong seo.

9. greenmore

greenmore Dự bị

tối ưu internallink thế nào hả bạn, có mô hình gì không, thường thì mình viết bài bổ trợ cho link seo thì chỉ trỏ link về đó thôi

10. abzvnvnvn

abzvnvnvn Thành viên nhiệt tình

Tối ưu cũng là seo chứ đúng không nào, điều này là hoàn toàn bình thường, với những từ khóa dễ thì chỉ cần tối ưu là đủ lên top mà

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.