anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẻ cách đi link hiệu quả tránh bị phạt giành cho GÀ

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by endino, Mar 24, 2014.

Lượt xem: 8,389

1. rongtienhcm

rongtienhcm Thành viên

Thanks Received:
    0
    Mình cũng vậy, chưa có kinh nghiệm nên chỉ đi link từ khóa chính không à

2. mk_poor

mk_poor Dự bị

Thanks Received:
    0
    Đi link là đặt backlink về web mình đấy ạ? Em mới học SEO nên ko hiểu nhiều mong mọi người giải thích.

3. thanhmai

thanhmai Thành viên

Thanks Received:
    32
    Mỗi ngày SEO lại thay đổi liên tục, cần phải nghiên cứu và trải nghiệm kỹ không nên làm theo một lối mòn nhất định. Nhiều khi còn do may mắn nữa. Có thể người này kéo lên, người kia cũng làm vậy nhưng lại không lên. SEO ngày càng cạnh tranh, nên mỗi giai đoạn lại áp dụng kỹ thuật khác nhau, mỗi site cũng áp dụng các pp khác nhau

4. nguyenhongkhanh

Thanks Received:
    5
    mỗi người 1 chiến thuật,1 mục đích, đặt sao cho hợp với kế hoạch mình đặt ra, đừng có làm theo hứng

5. phanhieu

phanhieu Thành viên

Thanks Received:
    25
    lính mới, làm seo sau, mình nghĩ nên seo từ khóa dài thì hơn.

6. hungnghean

hungnghean Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    120
    theo mình thì đi link đồng loạt. cả con cả chính. nhưng đi link key chính nhiều hơn cây con

7. ngophaweb

ngophaweb Thành viên tích cực

Thanks Received:
    39
    Cách tốt nhất là link theo tầng, tránh link all page những site k liên quan, tập trung link từ bài viết. Những site cùng lĩnh vực với site mình, trust cao thì có thể trỏ trực tiếp full page

Share This Page