anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẽ cách seo Mới của bản thân.

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi loanloan, 24 Tháng tư 2014.

Lượt xem: 8,122

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. coderaovat

coderaovat Dự bị

Chí phải, đây là cách trích dẫn thì sẽ ko bị đánh dấu

2. msweb

msweb Thành viên

Mình thì ngại viết bài và cũng ngại đi link , còn cái vụ chữ ký theo quan điểm cá nhân của mình thì GG index các site và đánh chỉ mục cho các site dựa vào văn bản có trong site sau khi đã bỏ các mã html js css ,... nên nếu như link chữ ký bạn được nhiều người quan tâm thì chắc chắn nó không hề thua link trong bài viết

3. hieudung

hieudung Banned

chính xác đó bác, nếu link chữ ký được nhiều người quan tâm và click vào thì nó vẫn hơn hẳn 1 bài viết chẳng ai thèm ngó ngàng tới

4. Le_nguyen

Le_nguyen Dự bị

cả hai đều quan trọng, nhưng để gg chú ý cập nhật thì nên viết bàu nhiều hơn

5. kieuhaiopentour

kieuhaiopentour Thành viên

Đây là một suy nghĩ sai lầm . Mình thấy link từ chữ kí không bao giờ bằng link từ bài viết được, nếu mà bỏ không viết bài thì mình sẽ mất đi nguồn backlink cực kì giá trị

6. ngophaweb

ngophaweb Thành viên tích cực

Nhiều công ty làm dịch vụ SEO hầu như là chủ yếu làm backlink là chính, nhưng hướng đi lâu dài nhất vẫn là content và backlink kết hợp, sự ổn định của từ khóa cao hơn rất nhìu khi chỉ làm link, 1 khi gãy link thì từ tụt rất nhanh chóng

7. duhocuc

duhocuc Thành viên

Cái này hãy coi như là một phát minh của bạn đi, và bạn cứ chịu khó áp dụng xem kết quả của nó thế nào nhé. Mình nghĩ sẽ nhanh chóng có kết quả thôi. Còn nhận xét của mình thì là: Không nên đi ngược lại những gì mà google luôn coi trọng.

8. dodia

dodia Thành viên

Làn như bạn thì sớm muộn gì cũng tụt thôi làm sao mà ở top lâu dài được.

9. quankthn

quankthn Thành viên

nếu mà làm như chủ thớt thì sẽ đi ngược với seo rồi, vì seo là hướng tới người dùng mà bạn không viết bài mà chỉ chăm chăm đi đặt backlink cho key mình seo như vậy người dùng được gì ở bạn. Mình thấy làm như vậy là không tốt. Đây là ý kiến riêng của mình :eek:

10. noithattientuan

noithattientuan Thành viên

Link ở chữ ký không hiệu quả bằng link trong bài viết, và update nội dung thường xuyên sẽ được google đánh giá cao, tuy nhiên viết bài lại là một vấn đề khá là khó đối với đa số các bạn làm seo, một phần do vốn từ một phần lĩnh vực mình seo rất ít nội dung để viết.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.