anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẽ cách seo Mới của bản thân.

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by loanloan, Apr 24, 2014.

Lượt xem: 8,122

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Le_nguyen

Le_nguyen Dự bị

Thanks Received:
    1
    kết hợp 1 cách hợp lý cả hai thì sẽ tốt hơn cho web mình

2. kinhmautp

kinhmautp Dự bị

Thanks Received:
    3
    Mình toàn build link = cách đi comment thôi, vì mình không có năng khiếu viết bài, có lẽ đây cũng là nguyên nhân key của mình không lên được top

3. tranvcuong

tranvcuong Dự bị

Thanks Received:
    0
    Vẫn nên viết bài và đặt backlink hợp lý trong bài viết sẽ đem lại hiệu quả SEO rất cao đấy chủ thớt ạ.

4. loanloan

loanloan Dự bị

Thanks Received:
    9
    CẢm ơn các bác đã có ý kiến ^^

5. dachop

dachop Banned

Thanks Received:
    11
    Cách đành mình đã nghĩ tới rồi nhưng chỉ sợ admin hay mod band nick thôi.

6. mdoctruyen

mdoctruyen Dự bị

Thanks Received:
    0
    mình thì lại thấy viết bài, kiếm backlink vẫn chất lượng hơn

7. tranchivuong

tranchivuong Thành viên

Thanks Received:
    21
    Comment cho các bài thảo luận chỉ hiệu quả lúc đầu thôi, do tò mò nên người ta click vào từ khóa xem, còn về sau thì đã quen quá rồi còn ai click vào xem nữa

8. bcnprovn

bcnprovn Thành viên

Thanks Received:
    54
    Cứ chịu khó mà viết bài rồi đăng lên mấy diễn đàn pr cao là đc, ko cần phải dùng thủ thuật gì cao siêu đâu bác nhé, hãy làm vì người dùng chứ đừng có lúc nào cũng làm vì google, bác nên nhớ người dùng cảm thấy hài lòng thì google cũng hài lòng về bạn, như vậy từ khoá bác sẽ lên thôi

9. samimutu

samimutu Thành viên

Thanks Received:
    18
    Đôi khi những cái trái khoáy ngược đời nó lại cho kết quả bất ngờ đấy bạn, cứ thử theo bạn ý xem thế nào nhỉ

10. andinh

andinh Thành viên

Thanks Received:
    67
    Cái này thì chắc chắn không ai giám khẳng định là không có tác dụng, với một số người làm kiểu này nó sẽ ổn, nhưng với người khác thì không. Theo mình nghĩ thế này, cái mục đích cuối cùng của mình đi SEO cũng là tìm kiếm khách hàng, cũng là tăng doanh thu, cũng là chăm sóc + cung cấp kiến thức, thông tin hữu ích tới khách hàng. Vậy nếu như bạn thì đầu năm khách vô site bạn để tìm kiếm thông tin, cuối năm site của bạn cũng chỉ có vậy -> lúc này khách hàng họ cảm thấy: đơn vị này hầu như không có hoạt động, không có gì đổi mới ...
    P/s: bạn nên đa dạng phương thức tiếp cận xíu thì sẽ ổn định hơn. Hi, nhưng mình thấy cách đi link của bạn khá là "khôn lõi" đó, cái này mình phải học hỏi.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page