anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẽ cách seo Mới của bản thân.

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by loanloan, Apr 24, 2014.

Lượt xem: 8,122

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. loanloan

loanloan Dự bị

Thanks Received:
    9

Mình lúc trước theo hướng seo nội dung , 1 ngày tự viết 3 bài cho web mình , seo diển đàn cũng khoảng 50 cái , mõi bài viết post diển đàn điều có một tiêu đề khác nhau , nhưng bạn biết không khi nhìn vào Ahrefs thì lượng backlink mới không có nhiều chỉ có khoảng vài chục cái .

mọi người ai cũng biết nội dung là King , Nhưng trang web mình đẹp , con gái mình xinh mà từ khóa mình không lên top ai mà biết tới hả bạn . Mình nói thật có bao nhiêu người đọc bài bạn viết trên forum quảng cáo sản phẩm hả , 1 bài mà post nhiều diển đàn thì coi như spam ....haizzzz

2. dienlanhlevi

dienlanhlevi Banned

Thanks Received:
    19
    Cách này hơi mạo hiểm đó bạn

3. loanloan

loanloan Dự bị

Thanks Received:
    9

Tức nhiên cái gì cũng 2 mặt , cũng là con dao 2 lưỡi mà ! tùy mình biết áp dụng hay không thôi ! textlink cũng la con dao 2 lưởi ( mua rồi mà tháo xuống thì backlink LOSE nhiều không đếm nổi luôn ) . Cách mình chỉ là ăn ké thôi ! không tốn kém tiền bạn ! Lựa thằng nào Vip post commet thì làm sao mà mất được .

4. warmheartnbp

warmheartnbp Thành viên tích cực

Thanks Received:
    28
    mình trước chỉ làm chứ ký, bây giờ thử nghiệm viết bài, nghe mọi người nói viết bài có lợi, không biết kết quả sau một tháng nữa cuả mình ra sao?

5. seoquanghung

seoquanghung Thành viên

Thanks Received:
    22
    Mình cũng thấy như bạn này, nên chủ động viết bài cho các từ của mình Seo thì tốt hơn là đi comment vào bào của người khác.

6. cuacuonaustdoor

cuacuonaustdoor Thành viên

Thanks Received:
    20
    Bạn đi coment bài viết chữ ký và nội dung cùng chủ đề là tốt nhất. Ko bị báo link xấu về website

7. loanloan

loanloan Dự bị

Thanks Received:
    9

Bạn cũng đang đi chữ kí cua cuon | cửa cuốn | hut be pho , đó trong thảo luận seo có cùng chủ dể đâu . Bạn có sỡ không ?

8. cuacuonaustdoor

cuacuonaustdoor Thành viên

Thanks Received:
    20
    Mình cũng rất sợ bạn ạ! Tuy nhiên link báo về xấu còn tùy thuộc vào pr của diễn đàn và trustrank nữa

9. loanloan

loanloan Dự bị

Thanks Received:
    9

haizzzzz

10. skyler

skyler Banned

Thanks Received:
    5
    ù thấy bảo chèn link chữ ký không ổn lắm nhưng ít nhất nó cũng mạng lại giá trị nhất định nên anh em cứ cày thế như các cụ nói có công mài sắt có ngày nên kim... mài lâu chán ráng chịu

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page