anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẽ cách seo Mới của bản thân.

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi loanloan, 24 Tháng tư 2014.

Lượt xem: 8,122

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maianhtaivns

Nhưng đâu phải được comment ở bài viết của cái thằng VIP đâu bác, vì mình tk thường ko được bình luận trong khu vực của VIP mà

2. asakura

asakura Thành viên

Theo mình, nếu bạn đầu tư cả đống thời gian ra để đi comment vô nghĩa, thà rằng hãy tự tìm tòi nội dung để viết cho trang của mình có phải hơn không? Mình từng làm về SEO cũng khá lâu. Thường thì ban đầu mới làm chúng ta sẽ ngại viết, nhưng nếu bạn tập chung hơn, đào sâu nội dung để cống hiến cho người dùng. Trang bạn sẽ lên top. Tất nhiên, không phải lúc nào cũng chăm chăm cái nội dung để mà bị đối thủ qua mặt, rồi mình ngồi sau họ..

3. dangthien

dangthien Thành viên

Link chữ ký không được đánh giá cao bằng link bài viết, nếu chỉ dựa vào link chữ ký thì những từ khóa khó rất khó lòng để lên tốp.

4. phatdaitin

phatdaitin Dự bị

theo mình học được thì link chử ký không tốt bằng link bài viết đâu bạn, khi seo thì cũng phải gắng sức đầu tư viết bài thôi chứ cứ dựa vào chử ký thì rất khó lên top

5. tuonghn

tuonghn Thành viên

Mình tưởng có chia sẻ forum để cày link thì thích quá! đang muốn tìm thêm ít forum chất lượng edu, gov thì tuyệt với!

6. dodia

dodia Thành viên

Thì rõ ràng là như vậy rồi bạn link chữ ký vẫn được đánh giá khá ok nhưng mà link bài viết được đánh giá cao hơn và tự nhiên hơn.

7. thaimeo

thaimeo Meoomeoo

Topic loãng rồi, Close thôi nhé! :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.