anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẻ kinh nghiệm KIẾM 20 TRIỆU/tháng cho các Newbie!

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi lelamvan, 17 Tháng chín 2019.

Lượt xem: 1,373

1. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

;;);;);;)

2. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

mình nghỉ 20tr cũng bình thường mà bạn, hiện nay theo mình biết nhiều anh em ẩn danh họ có thu nhập thực sự 40-60tr, thậm chí có người cả 100 củ nữa. Không có giới hạn nào hết, anh em cứ làm việc chăm chỉ sẽ có ngày đền đáp xứng đáng thôi.

3. lelamvan

Vâng, em chỉ chia sẻ cho Newbie thôi chứ đâu dám chia sẻ cho các cao thủ đâu!

4. DichVuBanHang

DichVuBanHang Thành viên

Không đâu Bác không đánh thuế nhập của Bác đâu cho nên cứ giữ cái câu phấn đấu đến 100tr thôi! Mình ở đây chờ tin vui tư bác thôi!

5. LumiaMyLove

LumiaMyLove Thành viên thân thiết

Bác nghĩ người trả lương cho bác làm SEO 20tr/tháng mà công việc nhàn à? Bác đi ra làm thuê cho người ta lương 8tr đã phải báo cáo hàng ngày, đã phải làm ngày đúng 8 tiếng, đã phải có kế hoạch chi tiết này nọ, thì với cái mức lương 20tr không biết bác còn phải làm gì nữa :d

Còn với mình, lương 20tr là bình thường thôi, thu nhập mình cao hơn nhiều, mà vẫn là từ SEO, từ web ra thôi. Nhưng việc thì nhàn, thoải mái, thích thì làm, không thì đi chơi, tháng báo cáo 1 lần... chả phải chịu áp lực từ ai. Làm SEO nên hướng tới cái con đường này, chứ không phải 1 tháng lấy lương 20tr, ngồi làm 8 tiếng, nghe chửi, việc thì căng thẳng :mad:

chuyenvehoc thích bài này.
  6. lelamvan

Chuẩn rồi bác! Em cũng đang hướng tới vậy đây! Nhưng chưa được, bài này chỉ dành cho Newbie thôi bác!
    Cảm ơn bác!

7. ngoctien

ngoctien Thành viên

Cái bạn nói rất đúng đó. Muốn phát triển thì phải tìm người giỏi mà chơi, đó sẽ là cơ hội để mình học tập và tiếp cận những cơ hội mới....

lelamvan thích bài này.
  8. lelamvan

Mình chia sẻ mà có ai chịu từ từ suy ngẫm đâu! Chưa gì mọi người đã chê nọ chê kia! Cảm ơn bạn đã đồng tình nhé!

9. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Dạo này thấy SEO khá là phát triển đi đến đâu cũng thấy tuyển các bạn ráng cày học kinh nghiệm nhiều sau này nhận dự án về làm cũng được !!!

10. Ngon Hai Dang

Ngon Hai Dang Thành viên

Bó tay, tưởng đâu chia sẽ cách kiếm tiền. Mình làm thu nhập 12 tr/tháng lo 4 miệng ăn đây, cũng cố gắng kiếm thêm thu nhập chứ không là đói cả nhà