anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền Online của bản thân

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi vlogger, 20 Tháng hai 2020.

Lượt xem: 553

1. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Traffic thì khoản 2-3k/day mà gà nó trả cao nhất 0.5$ cho 1 ngày, có ngày còn được 0.1$ :((:((:((. Mình bỏ nó chuyển sang accesstrade thử 1 tháng nay cũng chưa thấy khả quan mấy :w:w:w

2. Thanhkim

Thanhkim Thành viên

Cảm ơn bài chia sẻ của bác ạ, dân mới vô nghề như em cần phải học hỏi thêm rất nhiều, mong quý anh em có thể chỉ bảo thêm

3. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Dọc tới độc lui vẫn thích tinh thân chia sẻ của chủ thớt 3-5 năm nữa chưa biết có tích lỹ được số tiền như chủ thớt không nhỉ (mình tự hỏi) nhưng có việc thì cứ làm một cách có suy nghĩ thôi!

4. KhangGia

KhangGia Dự bị

mình thì lại làm để cho vợ mình bán hàng là chủ yếu, để cho vợ ở nhà tạo ra kinh tế, cũng đỡ buồn

Ssangyong thích bài này.
  5. vlogger

vlogger Thành viên

Thì đó, nếu traffic bạn đọc truyện thì chắc ít sản phẩm liên quan với giá thầu quảng về các nghành này chắc ít.
    Web mình bên du lịch mỗi click tầm 0,4 đến 0,20 - mỗi ngày tầm 10-20 click thì cũng khoảng 2 đô

6. Thietbinangkaizen

Thietbinangkaizen Thành viên

lmaf tới đó mà cứ giữ khư khư hoài suy nghĩ cũ thì chịu. Bởi vậy mà giờ mấy công ty truyền thông toàn tuyển người trẻ không à

Ssangyong thích bài này.
  7. mayapcne

mayapcne Dự bị

Cảm ơn anh, em cũng đang tìm hiểu. Những giá mà có ai cho đi theo thì tốt bao nhiêu. Tự mình mày mò nhiều thông tin quá chẳng biết cái nào mà lần :(

8. LonelySeoer

LonelySeoer Thành viên

Thực ra đây không hoàn toàn là kiếm tiền Online. Vẫn bán hàng, vẫn khách hàng. Gọi là kinh doanh online thì đúng hơn bác ạ

9. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

năm nay du lịch đói rồi, chủ thớt làm về du lịch, mong là sẽ ko thấy bài than thở nào khác :))
    Còn lam seo thì xác định tập trung vào 1 cái thôi. Làm 1 cái web riêng mục đích chính nên là test thuật toán, chỉ số, yếu tố bổ trợ cho kiến thức SEO, khi nào vững rồi thì làm cái gì cũng dễ, nhận job freelancer, làm agency, chả hiểu tính toán gì toàn chơi G.A, G.A thì bèo bọt lại còn dễ bị dính TOS, mà cũng có bao nhiêu đâu, tiền thì tính = 0, tính ra chả đáng công sức bỏ ra ngồi nghiên cứu tùm lum thứ đổi lấy chưa đc 100k mỗi ngày

10. muadeal

muadeal Dự bị

hay quá bác, hiện tại mình đang tập tành quảng cáo ad google trước, thấy bài viết cũng có cảm hứng kiếm tiền online