anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Chia sẻ một thành công nho nhỏ, ai đang nản hãy cố lên nhé

Thảo luận trong 'Nghiên cứu - Hỏi đáp' bắt đầu bởi vlogger, 15 Tháng mười 2017.

Lượt xem: 11,546

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. poronguyen

poronguyen Dự bị

seo thời buổi này khó khăn quá, chưa tính bác google cứ thay đổi chiến thuật, em thấy giờ muốn sống chỉ có chạy google ads, mà tốn tiền quá các bác ạ

2. Artclick

Artclick Dự bị

bác đúng kiểu biết người biết ta, trăm trận trăm thắng, đánh vào nhu cầu với lĩnh vực ít ai sử dụng, công nhận là bác cũng giỏi, chịu khó nghiên cứu với lựa thời thế, chúc mừng bác

3. tieuloi

tieuloi Thành viên

Đây là 1 câu chuyện mà các bạn trẻ khi gặp bế tắc hãy nhìn vào để phấn đấu; Đôi khi những gì không tốt lại là 1 động lực để chúng ta vươn lên.

4. HungKRA

HungKRA Dự bị

Em cứ từ trang 2 - trang 4 mà giờ không biết làm sao cho lên trang 1. Công nhận là giờ SEO càng ngày càng đòi hỏi chiều sâu thấy đôi khi cũng nản cơ mà cứ hôm nào check mà thấy key nhảy hạng thì sung sướng vô cùng :D

5. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

Cảm ơn bác! Bài viết quá tuyệt vời để cho những người đang nản như em phấn đấu! Một lần nữa cảm ơn bác!

6. vinhhali

vinhhali Thành viên nhiệt tình

em cũng đang lòng vòng kiếm cách khắc phục từ khóa tụt , đọc xong bài viết cảm thấy nó nhẹ nhàng hơn á . Lại tiếp tục cày cuốc , năm hết tết đến rồi google cứ cập nhật liên tục thế này thì có mà cạp đất ăn à !!

7. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên nhiệt tình

Có công mài sắt có ngày nên kim đúng là cuộc sống không có gì gọi là cho không cả, phải cố gắng nỗ lực bằng chính công sức của mình thì mới có thể thành công được, đọc qua bài viết của bác em cũng học hỏi thêm kinh nghiệm sống và làm việc. Tới đây e cũng chúc bác luôn luôn thành công trong cuộc sống nhé.

8. khaint

khaint Dự bị

Chúc mừng bạn :) Khổ tận cam lai
    Kiên nhẫn và chịu khó tìm hiểu, đi đúng đường là sẽ có kết quả!

9. gaokakaabsa

gaokakaabsa Thành viên

Bác chia sẻ tận 11 năm mà ngắn gọn quá. Cần bổ xùn sau thời gian nghỉ việc :)

10. VuThuSen

VuThuSen Thành viên

Có công mài sắt có ngày nên kim quả không sai. Chúc mừng bác chủ thớt. Khó khăn mới ló cái khôn mà.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.