anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Chia sẻ quy trình SEO lên Top của mình chỉ với các Forum + Text 2017

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi tunghk, 20 Tháng một 2017.

Lượt xem: 33,744

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vemaybayairasia

vemaybayairasia Thành viên

bạn làm có trình tự thiệt, cảm ơn đã chia sẽ thông tin này nhé. Nhất là cái list mxh mình đang cần.

2. dungbop

dungbop Thành viên

Giờ còn bác nào đi chỉ đi link trên forum là key cạnh tranh lên top được không nhỉ. Lên tiếng để em có động lực với ạ.

3. thanhphonghup

thanhphonghup Thành viên

Mình nghĩ việc cày link có thể làm cùng luôn khi xây dựng nội dung, có mục nào mới, bài viết nào mới có thể đi link luôn cho các page đó. Còn link mạng xã hội cày càng sớm càng tốt

4. Hoanghuyvu

Hoanghuyvu Dự bị

Hay hay! Cảm ơn thớt đã chia sẻ, em sẽ thử áp dụng với site của em xem thế nào! Hy vọng có kết quả tốt :x:x:x

5. gacon

gacon Thành viên

mô hình chi tiết quá ,tuy ghi ra thế là có vẻ dễ thực hiện nhưng làm mới biết không hề dễ .
    Riêng đi 30-40 link forum 1 ngày quay tay + viết content để đi link đã là 1 chuyện quá khó khăn
    Nói chung thanks bác nhiều ,có chiều gì cập nhật mới chia sẻ cho anh em nhé :D

6. diennh

diennh Thành viên

Bài này viết tâm huyết quá bác. trong thời buổi SEO khó khăn như này, bài viết của bác như tiếp thêm động lực cho ae tiếp tục chiến đấu. Tuyệt vời :)

7. phanhai

phanhai Thành viên

Thank chủ thớt đã chia sẻ kinh nghiệm, mong sẽ nhận dduocj nhiêu bài viết bổ ích từ bạn đóng góp cho anh em diên đàn

8. datthanhdatthanh

datthanhdatthanh Thành viên

Không chỉ làm seo hay làm bát kỳ nghề gì đi chăng nữa đều cần chăm chỉ và yêu nghề đấy chỉ là yếu tố đủ thôi còn yếu tố cần làm seo phải có cách, chịu khó học hỏi, tiếp thu cái mới, lắng nghe, không bảo thủ thì mới thành công được

9. cameraplusvn

cameraplusvn Thành viên

site bạn mới đúng không với tùy từng ngành nữa bạn. quan trọng là kiên trì

10. matongrungvn

matongrungvn Thành viên

Viết bài và chia sẽ lên mạng xã hội, sau đó là đi textlink từ các diễn đàn về, mình cũng đang áp dụng phương pháp này. từ khóa dễ thì lên top còn từ khóa trung bình thì chưa thấy về :):)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.