anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Chia sẻ site tool check từ khóa hiệu quả

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi linhpham, 14 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 19,732

1. maildkws_acc

maildkws_acc Dự bị

có phần mềm miễn phí bạn nhé SCC rankchecker. Cài đặt trên chrome, có theo dõi hàng ngày. Check ngay trên trình duyệt của bạn, không lo vấn đề local nữa nhé.
    //chrome.google.com/webstore/detail/scc-rankchecker/bfpmjjeigoegmciahaoniahfanipahlc

2. Aries

Aries Thành viên

Giao diện oke nhưng hơi phức tạp. Nhiều mục quá, mới đầu vào loay hoay không biết sử dụng. Thứ hạng cũng không được chính xác lắm. Thôi cứ trung thành với helu khi nào die thì tìm đến tool này =)))

3. matongrungvn

matongrungvn Thành viên

trang này check lâu mà bắt mình đăng ký mới xem được nội dung bên trong, xem tổng quan thì cũng được

4. kadesign

kadesign Thành viên

Mình thì vẫn check từ khóa bằng Helu Ranking vì thấy nó check từ khóa khá chuẩn (có chênh lệch với check tay thì chỉ khoảng 1-2 bậc thôi)

5. Marketeam

Marketeam Thành viên

Ngon lành bác ơi, mình vừa mới test thử. Đúng là miễn chê. Cám ơn bác đã chia sẻ nhé.

6. seohoangphuc

seohoangphuc Thành viên

Các bác dùng thử thèn spineditor xem thử. Em thấy cũng tiện lợi lắm. Check được nhiều mà cũng có nhiều tính năng khác hay nữa.

7. pibebong

pibebong Thành viên

Hiện em đang sử dụng tool check của spineditor và rank.helu kiểm tra từ khóa cũng rất ok, lâu lâu bị lưu cache thôi hihi

8. linhpham

linhpham Thành viên tích cực

Hiện tại nó update cả local rồi nên check khá chính xác nhé mọi người :-p
    :| tool này còn hạn chế khá nhiều , check không được chuẩn , toàn lệch. Góp ý nhiều rồi nhưng mấy bác phát triển hơi bảo thủ nên thôi.

9. dhbinh

dhbinh Thành viên

Mình toàn check bằng tay, lúc nào lười thì lại vào ranking helu check thấy từ khóa tương đối chuẩn.

10. SportHN

SportHN Thành viên

Đợi load lâu quá và cũng nhiều chi tiết loằng ngoằng quá , nói chung khó dùng chứ không hề dễ thớt ơi