anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Có hay Không nên mua backlink, nhờ tư vấn?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi blackorwhite, 8 Tháng sáu 2018.

Lượt xem: 8,785

1. votacong

votacong Dự bị

Làm sao biết được cái mình mua chất lượng không nếu không test thử 1 lần, hoặc tiền mất tật mang, hoặc lên ngôi vương quyền

2. vesinhnhanet

vesinhnhanet Thành viên

Không nên mua bác ơi, nếu kiếm được nguồn tay report rõ ràng thì tốt. Chứ còn đa số các gói link này link nọ toàn bắn tool không report không thôi!

3. ntphu

ntphu Thành viên

Xin lỗi anh em nhầm nha, mấy bác vô facebook . com /groups/RocketSEO/ nha. RSEO là nhóm khác nữa.

4. huynhthingocanh

huynhthingocanh Dự bị

Mình cũng tính mua backlink nhưng không biết có ổn không

5. anewday

anewday Thành viên

Đã lâu rồi em đã bỏ ý định mua link. Mua link dễ bị chết lắm. Bây giờ em chú trọng vào nội dung nhiều hơn. Đi link ít và chất là ok

6. giahuynhdecor

giahuynhdecor Thành viên

Bác mua backlink của mấy trang báo thông dụng đó. Chất luôn đó bác tồn tầm chục triệu ah. Có một số báo nó sẽ lấy Feed của các web chính và bác sẽ có thêm backlink từ các trang báo này

7. tranthudl

tranthudl Thành viên

Nếu bạn đầu tư được chi phí, mua backlink được thì quá tốt, mua của những trang báo lớn, những bên cung cấp có nội dung cùng chủ đề...