anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Có nên hoc ADS ???

Thảo luận trong 'Thảo luận Google Ads' bắt đầu bởi bepcongnghiepsycuong, 12 Tháng bảy 2018.

Lượt xem: 8,545

1. vietmys

vietmys Thành viên nhiệt tình

Có tiền thì đi học thôi, cần gì phải lăn tăn. Học xong nó sẽ giúp ích cho công việc SEO của bạn :D, đi đâu rồi cũng về la mã...kkk, sau khi học xong bạn sẽ được thông não cách nào để tối ưu 01 quảng cáo của google, cách chọn lọc từ khóa, cách lên kế hoạch cho chiến dịch và cái mấu chốt là biết cách tiêu tiền cho quảng cáo của google.
    HỌc xong sẽ có 02 hướng đi, 01 là trở về làm SEO tiếp và sử dụng ADGG như 01 công cụ hỗ trợ, 02 là mở dịch vụ quảng cáo google hoặc làm cho một công ty quảng cáo google chẳn hạn.
    Mà nói gì nói " học, học nữa, học mãi " mà. Học nhiều cũng tốt, vấn đề là học xong rồi làm gì.
    Có một điều người ta hay nói " nhất nghệ tinh, học linh tinh đi bán muối" :D , nghĩa là giỏi 1 cái gì đó thì tốt, mà biết nhiều quá cái gì cũng nữa vời thì xác định chả việc gì ra hồn...kkk

2. cuongnd_hcm

cuongnd_hcm Dự bị

món này tự mò, tự chạy được, học trên youtube hiểu quả hơn nhiều.

3. Teocoi

Teocoi Thành viên

ads giờ đang rất phổ biến khi google ưu ái cho 4 top đầu của hiển thị. các công ty tuyển ads cũng nhiều nữa

4. poronguyen

poronguyen Dự bị

em thấy học là một việc, học cho kiến tức cơ bản thôi, chứ e đã chạy ads cho 2 ngành khác nhau áp dụng cách chạy cũng khác nhau. chủ yếu là học hỏi người có kinh nghiệm từng chạy trong lĩnh vực đó là hiệu quả nhất

5. Phongvh

Phongvh Thành viên tích cực

Bạn học một kiểu nhưng áp dụng và chạy thử theo lĩnh vực của mình như thế nào? Học để biết mình chạy quảng cáo hiệu quả sẽ như thế nào và dùng công cụ nào để kiểm tra

6. xuanbach

xuanbach Dự bị

Em vừa kiếm được khóa học fb với gg ads online để học nè các bác. làm seo tốn neuron thần kinh lắm luôn ý.

7. minhcuong

minhcuong Thành viên

Nghề adword dễ kiếm tiền bạn nhỉ, dễ hơn nghề seo ấy chứ, mình thích ads hơn seo ahj

8. ckmvietnam

ckmvietnam Dự bị

Em có 1 câu hỏi ngoài lề xin được tư vấn ạ, đợt này bên em đang có dự định chạy ads trước đó bên em chưa chạy bao giờ, các bác cho em hỏi là khi thuê đơn vị chạy quảng cáo thì cần lưu ý những vấn đề gì và mình chạy như nào cho hiệu quả ạ. Tất cả các từ khóa của bên em đã đứng top thì có cần chạy ads ko ạ?

9. saosang

saosang Thành viên

tự học vấn hơn bác ạ, thực ra trung tâm đào tạo adw họ chỉ đặt mục tiêu là thu tiền của học viên thôi. Gia tiền đi học bạn có thể chạy adw từ từ và lấy kinh nghiệm tốt hơn

10. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Ad có thể tự nghiên cứu, tự học vì nó đơn giản hơn SEO. Cứ cho tiền vào, độ 500k chạy thử thì vỡ ra ngay. Học trung tâm cũng không có gì đặc sắc đâu!