anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Có nên mua g+ cho link web không?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi tinbai, 8 Tháng một 2016.

Lượt xem: 9,497

1. thanhmarketer

thanhmarketer Thành viên

Google + cho link thì dể mà, bạn có thể tự làm cho nó tăng cộng cũng được sao phải mua nhỉ

2. máythẩmmỹ

máythẩmmỹ Thành viên

còn slot ghim không bạn cho mình xin 1 slot, trang web mới tinh chưa có g+ được bạn ghim giúp thì hay quá

3. batdongsanmuongthanh

batdongsanmuongthanh Thành viên

G+ cũng tốt bác ak, bác có thể dùng max-social hoặc iview để tăng g+, G+ tự nhiên

4. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Có thì tất nhiên là tốt rồi, nhưng G+ không phải là tất cả. Hơn nữa nếu bạn có thời gian rảnh thì tham gia các hội nhóm + qua lại trên G+, thì khỏi phải mất công thuê dịch vụ mà chất lượng cũng ổn. Hiện mình đang câu g+ cho trang chủ đây :)

5. thanhjoyce

thanhjoyce Dự bị

làm cho e với chỉ

6. phamnamha

phamnamha Thành viên

Có người đầu tư thì mua thôi bạn. Cái gì mất tiền mua nó cũng khác so với việc không bỏ tiền

7. hanoimoi

hanoimoi Thành viên

Táng GOV về cần gì mua G+. Với chăm chỉ viết bài trên web nữa + tăng view trên faceseo(chấm)com ý

8. baotoan

baotoan Thành viên tích cực

g+ là rất tốt, nhưng điều đầu tiên bạn lên xem nó là ảo hay thật? nếu là thật thì rất tốt cho SEO nhé!

9. jkaz

jkaz Dự bị

Bạn ơi bạn giúp mình được không

Theo mình thì không nên mua bạn ạ, nếu như dùng phần mềm hay một thủ thuật gì đấy để tăng G+ giống như tăng like thì google nó ghét lắm đấy. Bị trảm lúc nào không hay

10. hungnghean

hungnghean Thành viên nhiệt tình

Mình chỉ đính kèm 1 link lên tốp 1 trong hội thôi. Mà có bạn gửi link đính kèm rồi nên bạn đợi đợ khác vậy