anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Có nên viết bài không liên quan đến từ khóa seo lên web không?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi khogamejava, 28 Tháng mười hai 2015.

Lượt xem: 2,924

1. banbuoncamera

banbuoncamera Dự bị

Bạn thử vào trang bongdaplus. vn xem thử. Nó chuyên về bóng đá mà còn viết 1 chuyên mục Đam mê về sản phẩm điện thoại di động kìa. Có sao đâu bạn. Cứ làm tới nhé. Miển sao thông tin hay, nhiều người view là OK. :D

2. pham-son

pham-son Dự bị

Mình thấy bạn hỏi hay đấy. Nếu muốn SEO thì mình nghĩ 1 nội dung bạn cần add ít nhất là 1 từ khóa liên quan tới SEO

3. minhtrungaloalo

minhtrungaloalo Thành viên

Có thể viết bài không liên quan đến chủ đề mình được đấy bạn nhưng viết 1,2 bài thôi nhé viết nhiều quá suy ra nó lạc chủ đề, rồi chử ký bị lệt tới lúc đó cũng chẳng hiểu ra làm sao, 1 là bị mod diễn đàn band 2 là google index xấu nhé

trungphamcba thích bài này.
  4. BigWind

BigWind Thành viên tích cực

đc chứ, thay đổi chủ đề phù hợp với xu thế kiếm traffic về cho website. Có tin gì đang hot nhiều người quan tâm cứ nhét hết vào website