anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Công cụ các chuyên gia seo hay dùng

Discussion in 'Góc chuyên gia SEO' started by kiet_ag, Apr 7, 2016.

Lượt xem: 25,667

1. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    104
    Phần mêm check backlink Ahref là phần mềm được rất nhiều cao thủ sử dụng trong seo đó bác, nó có rất nhiều công dụng khác chứ không riêng gì kiểm tra backlink đối thủ đâu nha. Để biết nhiều thông tin hơn bác có thể lên google tham khảo hoặc có thể mua bản quyền của nó về sử dụng rồi sẽ nắm rõ quy tác hoạt động thôi ạ. Hầu như hiện nay trên thế giới và cả Việt Nam các seo đều sử dụng phần mềm Ahref này để hỗ trợ seo đó. Đừng nên bỏ qua Ahref vì đó là cánh tay đắc lực nhất cho bạn trong cuộc hành trình seo lên top thứ hạng cao nhất. Chúc bác thành công.

2. mazada

mazada Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    305
    có quá nhiều công cụ nhưng quan trọng nhất có lẽ là ahref có thể cân tất cả được rồi, kết hợp thêm 1 số công cụ nghiên cứu từ khóa

3. ACTONE

ACTONE Banned

Thanks Received:
    0
    thanks bác mấy cái này bác chỉ làm gì cho mệt bác chỉ các công cụ độc đáo hơn mà dân seo thường không biết đến ý cảm ơn bác nhiều ahihi

4. namelv

namelv Dự bị

Thanks Received:
    0
    hiện tại em đang dùng ahref để check backlink, rank helu để kiểm tra từ khóa, keyword planer để nghiên cứu từ khóa, webmaster, analityc, seoquake,web develop,mozbar để kiểm tra ổn định của site, ngoài ra không sử dụng tool nào hết. Các bác ai có công cụ nào hay giới thiệu thêm cho em với nhé:D

5. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    375
    mình thì không phải chuyên gia nên chưa từng sử dụng mấy thứ kia nên chỉ mới dừng lại ở 2 công cụ đó là majestic và ahrefs :D cổ hủ quá . cố gắng dùng hết 6 công cụ bá thớt nói để được thành chuyên gia :D

6. saccalo

saccalo Thành viên tích cực

Thanks Received:
    139
    cái này thì chuẩn quá rồi còn bác ơi, những thứ mà anh em seo chúng ta hay dùng nhất đây này

7. namhoangnguyen

namhoangnguyen Dự bị

Thanks Received:
    2
    Toàn công cụ và cần thiết cho SEOER. Mình ấn tượng nhấn công cụ Ahref. Đầy đủ những cái mình cần để phân tích đối thủ và cả chính website của mình nữa. Mỗi cái giá mắc qua. Có bạn nào share Ahref giá rẻ không ạ.

8. kunkaka

kunkaka Thành viên

Thanks Received:
    8
    Pr đã bỏ hẳn rồi còn ai quan tâm nữa đâu bạn
    Alexa thì dùng seoquake , seoquake gần như ai cũng dùng thì k thấy bạn ns chuẩn pro

9. bengochan

bengochan Thành viên

Thanks Received:
    9
    Công cụ seo hiện giờ mà nhiều người dùng và tin tưởng nhất vẫn là Ahref. Hiện mình có share Ahref giá rẻ inbox mình sẽ báo giá luôn nhé :)

10. mivu

mivu Dự bị

Thanks Received:
    0
    rank helu hình như không xài được nữa phải không bác??

Share This Page