anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Công cụ check trùng lặp nội dung

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi connhaseo, 22 Tháng hai 2020.

Lượt xem: 283

1. hyvongmoi

hyvongmoi Thành viên tích cực

Đâu nhất thiết bạn phải copy cả đoạn nôi dung chi, bạn chỉ cần copy một vài đoạn bất kỳ để test vì nội dung đã copy thì ở web khác cũng có mà, bác cứ làm thử đi vì miễn phí mà sợ gì mà không thử

zKeitherz thích bài này.
  2. thachngo

thachngo Thành viên

cần j phần mềm bạn, bạn cóp 1 đoạn tầm 3 dòng dán lên google rồi xem thử có trùng hay không, để ý chỗ nào bôi đậm clik vào web đó đọc là phát hiện liền mà

3. zhungcuongz

zhungcuongz Thành viên

Mình thì trước giờ dùng smallseotool nhưng đôi lúc check cũng k mấy chính xác

4. chanhmuoi

chanhmuoi Thành viên

Mình hay dùng spineditor hoặc smallseotool thấy 2 công cụ này check khá là ổn. spineditor thì có mất phí 300k/ năm mà cũng dùng được nhiều tính năng khác nữa

5. tuyendungtdv

tuyendungtdv Dự bị

Có nhiều công cụ để check conten, mình đã làm hơn 4 năm nay trong nghề seo, nhưng chung quy thấy thì mỗi phần mềm có 1 độ chính xác khác nhau. Nói chung là tương đối tầm 85% thôi.