anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Công Việc Hàng Ngày Của Các Bạn Làm SEO Là Gì?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by huongtbj, Oct 26, 2016.

Lượt xem: 8,507

1. lethithuhuong

lethithuhuong Thành viên

Thanks Received:
    7
    bác xài tool thấy hiệu quả không ạ? mấy bữa nay e cũng đang có ý định dùng tool nhưng vẫn sợ bị phạt :(\

2. vlogger

vlogger Thành viên

Thanks Received:
    81
    haha, bên mình không chú trọng từ khóa có lên hay không mà quan trọng là có bán được hàng hay không, sếp rất vui vẻ, e làm gì không cần biết doanh thu mỗi tháng gấp đôi lương là được :))

3. ltpit

ltpit Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    63
    Hằng ngày vẫn đi link, chém giớ trên diễn đàn, viết bài thôi bác ah. còn thêm khoản share mạng xã hội nữa

4. tàitk

tàitk Thành viên

Thanks Received:
    13
    mình thì viết bài là chính, đi trang web chính trước, sau đó đăng trên các blog, fanpage, chiều đi link forum, nhưng ko nhìu

5. huongtbj

huongtbj Banned

Thanks Received:
    15
    Em mới bắt đầu thử nghiệm thôi bác à. Một thời gian mới biết được. Mình chứ bắn Tool xem thế nào chứ làm bằng tay oải lắm

Mình làm bằng phần mềm mà bạn. Hi. Nhưng từ khóa chưa lên được như mình mong muốn

6. lethithuhuong

lethithuhuong Thành viên

Thanks Received:
    7
    Bên vé máy bay cạnh tranh cũng cao mà. Nhưng dùng tool nếu biết cách vẫn lên như thường. chúc bác sớm top. e đi viết bài tiếp đây

7. bing

bing Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    74
    Việc lên từ trang 2 lên trang 1, cần nhiều thời gian hơn là việc bạn leo lên được trang 2. Và bạn cần phải làm nhiều hơn những công việc để bạn có mặt ở trang 2.

8. smslove

smslove Thành viên

Thanks Received:
    24
    Đang bùn ngủ đọc gặp phải topic này, nhiều lúc mình cũng chả biết làm gì, sáng vào cty lượt 1 loạt các web xem có gì bất ổn ko, >> viết bài >> share mxh. Chiều lại chém gió linh tinh, mình chủ yếu là đi mxh, rất ít bắn link diễn đàn

9. trieuandk

trieuandk Thành viên

Thanks Received:
    23
    :)):)) CV của em
    1 Sáng ra hẹn đồng hồ 7h dây, nằm gắng đến 7h30 chờ nó kêu lần 2 rồi dậy nốt.
    2 Ăn sáng xong vào làm, vô mấy diễn đàn seo xem anh em đang chém gió cái gì. làm ít câu cho bằng bạn bè
    3 Check từ khóa
    4 Kiểm tra ahr với alexa xem nó lên hay xuống
    5 Chia sẻ lên MXH
    6 Cày quốc viết bài
    7. Vào mấy forum thấy chỗ nào đang uýnh lộn, đánh nhau, chửi nhau thì tham gia ^^
    8 Tìm diễn đàn đặt backlink
    9 Đăng lên Forum ít bài
    Tầm 4h30 thì bắt đầu nhìn đồng hồ ^^

10. huongtbj

huongtbj Banned

Thanks Received:
    15
    Bác mách em cách nào share trên MXH mà được nhiều like, share, comment không. Em làm mà thấy không hiệu quả cho lắm ạ

Share This Page