anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Copy nội dung, nên hay không?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 6 Tháng mười một 2017.

Lượt xem: 31,539

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhclear

minhclear Thành viên nhiệt tình

Copy nhưng cũng phải chế biến nữa lại. Nội dung 100% copy nhưng biểu diễn lại một cách khoa học, đáp ứng nhu cầu tìm kiếm của người dùng thì vẫn rank tốt và sống thọ nhé: lazada, baomoi, websosanh không phải là những trang copy sao :D

2. caotuhdn

caotuhdn Thành viên

ủa, nó có coppy bài viết của bác không? nếu cop 100% như bác nói mà mà top cao hơn các nhà mà bị nó cop thì có vẻ bác hơi nhầm với thời đại hiên tại rồi

3. bebongkutoe

bebongkutoe Thành viên

Được chứ, cứ copi thoải mái nhưng cái quan trọng là bạn phải copi lúc bài người ta mới úp thì may ra hiệu quả còn nếu copi theo kiểu google đã index thì bài bạn xem như không chất và google cho nó là điều bình thường link về không chất bạn nhé! Nếu được chỉnh sửa lại 50% thì may ra blog được google đánh giá cao cao :) :) :)

4. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

copy nội dung ko bao giờ tốt nhé nhưng biết chỉnh sửa lại thì sẽ hoàn thiện và tốt cho nội dung. Chủ yếu mình copy là lấy ý tưởng rồi viết lại không cần suy nghĩ ra

5. hinhanhdephd

hinhanhdephd Thành viên

vẫn có những trang copi y chang 100% vẫn lên top thì sao ta. mình thấy rất nhiều. có khi không thay đổi link trong bài viết luôn

6. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Nó top trước rồi, em trang mới. Bây giờ trang em ngoi lên mạnh mẽ thì nó quay sang copy em mới cay bác ạ. Copy y nguyên luôn. E report GG cả mấy chục bài mà nó bị trảm có mỗi 1 bài!

7. caotuhdn

caotuhdn Thành viên

Bác cứ cố gắng làm mới nội dung lên, viết xong submit liền, cho nó coppy thoải mái y chang luôn đi bác. Nó coppy bác hoài lâu dần nó sẽ tụt còn bác sẽ lên. Tin em đi. hihi

8. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Hiện tại là như thế đây bác. Cơ mà có kiểu là e top trên, bài copy của nó top dưới. Mong là ông GG sẽ tinh tường hơn vụ sao chép nguyên bản này :D

9. Diepan

Diepan Thành viên

Bên mình cũng đang rơi vào tình trạng bị các bên khác coppy nội dung 100%, chỉ thay ảnh và tiêu đề khác. Thật sự là bất lực với những trang như vậy. Nếu các bạn ấy xào nấu lại nội dung của bên mình đã đành, đằng này hoàn toàn nội dung bên trong không khác chữ nào mới sợ. haizz

10. hongoctan

hongoctan Dự bị

Mình nghỉ rằng copy bài rồi đăng chỉ là việc làm đối phó với GG. Hiện nay GG đủ thông minh để biết đâu là nội dung gốc, đâu là nội dung copy. Vì thế, không nên copy mà hãy tự viết những gì bạn thấy nó đem lại những giá trị cho người dùng, đó cũng mục đích mà GG hướng tới.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.