anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cứ spam đi, cần gì phải lo

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi trumseodao, 19 Tháng chín 2016.

Lượt xem: 7,146

1. tienthanhnguyen

tienthanhnguyen Thành viên nhiệt tình

Kaka như vậy tất cả đều ra đảo cho GG chơi 1 mình, Khi đó truyền thông truyền thống lại càng lên ngôi :)

2. trumseodao

trumseodao Dự bị

Tác vụ thì fix, chẳng sao hết :v càng spam kinh nghiệm, kĩ thuật của bạn sẽ tăng :v

phamlinhbnm thích bài này.
  3. truongphi

truongphi Thành viên

Thật ra chưa đạt cảnh giới spam để lừa Google nên cứ làm theo cách bình thường và nghĩ đến chất lượng nhất

4. trumseodao

trumseodao Dự bị

Đi diễn đàn ko phải spam à bạn :D spam đau phải là gì cũng chơi :3 bạn còn chưa hiểu dc thì bảo sao ;)

Em hỏi bác, bác seo có đi link forum, blog 2.0 ko :D và đó có phải là spam ko :D.

5. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Từ trước đến nay mình vẫn spam, từ khóa vẫn trong top đều đều. Nhưng sau vụ này chắc phải nghĩ lại. Thiệt hại quá, từ top 3-4 giờ nhảy tít sang trang 2 :(( Chừa rồi!

6. trumseodao

trumseodao Dự bị

Một lần vấp ngã là 1 kinh nghiệm mà bác. Mấy bác cái j cũng sợ, đến lúc dính gì chẳng biết làm sao mà fix :D

7. nctien

nctien Thành viên

Các bạn cứ chơi link theo 3 4 tầng. Tầng 4 spam thoải mái, ngại gì thuật toán. Chứ các bạn không đi link theo tầng, spam thẳng về trang 9 thì ra đảo là phải. Nói chung mỗi ngày 1 cách, các bác nên tự nghiệm ra cách building link, chứ nghe theo người khác làm chi:))

8. suatulanh

suatulanh Thành viên

Spam cũng nhiều kiểu spam, khôn thì spam không sao vì biết chọn 4 rum, còn gà thì thấy 4rum nào cho thả link thì thả mà không cần quan tâm 4rum đó thế nào, đang ở ngoài đảo xa hay trong đất liền =))

9. trieuandk

trieuandk Thành viên

em hóng bác chỉ em ít chiêu ạ

10. trumseodao

trumseodao Dự bị

Build link mỗi người mỗi kiểu, tùy dự án, key, đối thủ ko có quy định nào nhé