anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Da < 20, link dofollow có nên đi backlink?

Thảo luận trong 'Xây dựng Liên Kết' bắt đầu bởi Anh_Hung_Ban_Phim, 23 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 9,635

1. niemphonghanghoa

niemphonghanghoa Thành viên

cứ đi đi bạn, quan điểm của mình khi đăng ở những forum đó là để gia tăng domain thôi, nếu PA DA mà thấp, nhưng tương tác tốt thì quá ngon đấy bác

2. tudongdn

tudongdn Thành viên

link dofollow thì chiến đi bác, còn nofollow thì nên suy nghĩ lại và tìm diễn đàn có PA, DA cao hơn

3. nguyentrongbao

nguyentrongbao Thành viên

Mình chẳng quan trong DA PA và doflow miễn sao nó index nhanh là ok hết, lâu lâu bí diễn đàn check ahref tí thì có ngồi cầy cả tháng

4. tinhkmoon

tinhkmoon Thành viên tích cực

miễm domain k bị phạt là đi dc bác ạ, tăng rel domain, đừng đắn đo có nên đi hay không, vì mỗi site bác cũng chỉ đặt dc vài link mà thôi, không có gì là nghiêm trọng cả.

5. hihi

hihi Thành viên nhiệt tình

Đi diễn đàn thì mỗi người 1 kiểu, theo mình nếu diễn đàn đó tốt, traffic hằng ngày nhiều thì đi link quá ổn.

6. ngtram

ngtram Thành viên

Bạn đánh giá thêm diễn đàn đấy có chất lượng không, index thế nào. Nếu tốt thì vẫn đi. Còn không thì đi vài link mở rộng domain thôi chứ không nên đi nhiều. Nhiều diễn đàn PA,DA cao mà spam nhiều đi còn hại ấy chứ. Phân tích kĩ vào sau đi cho nhàn. Quan trọng là chất lượng chứ đi tràn có khi lợi bất cập hại, càng đi càng tụt.

7. xhuyvn

xhuyvn Dự bị

cho mình xin ít trang link dofollow nhé bạn, thank nhiều

8. tàitk

tàitk Thành viên

cứ đa dạng hóa domain để seo đi bác ơi, DA thắp thì đi ít bài, nhưng chủ yếu là theo ngành của bác

9. hellovn

hellovn Thành viên

Web có liên quan đến ngành và đảm bảo links thoát thấp, dofolow là chiến luôn :D

10. Zxc

Zxc Thành viên tích cực

Da pa chỉ là để tham khảo thôi bạn ơi. Nếu ma forum mới mà quản chặt thì đi thôi , còn spam nhiều tốt nhất k đi bạn ak