anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đã có ai đi link được trên forum Opencart chưa?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Vidinhtuan, 19 Tháng tư 2019.

Lượt xem: 551

1. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

@Vidinhtuan: Bạn coi lại mã nguồn site của Bạn dùng gì rồi hãy vào đó mà 'bình lựng' cso mã pin mà chẳng tải nổi cái Extension Lang Viet thì toi là phải rồi đó nha!.
    Bỏ đi Bạn ! Ngày mai Bạn vào diễn dàn KIS hỏi tại sao SEO mà không có TOP hoặc không liên quan gì đến KIS thì cũng có câu trả lời tương tự kết quả của Bạn đang nhận nhé! KIS forum còn chất hơn diễn đàn chủ thớt nêu chỉ có điều BAN còn khủng hơn đó nhé!

2. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

1 thanh niên bên kd mạng FPT đi spam link diễn đàn đây mà, nếu bạn còn có thói quen này thì xác định đi là ko lên TOP đc đâu nhé

3. vananhNM

vananhNM Thành viên

chắc là do bác không đẹp trai nên mới bị, hihi

4. Tuandz

Tuandz Dự bị

Đăng bài do bạn vi phạm nội quy diễn đàn chứ sao nữa, vấn đề ở đây nhiều bạn SEO spam link quá đà, đăng bài sai danh mục, sử dụng tool... như vậy giảm chất lượng của diễn đàn đi. Chung quy là dùng như phá thì band là đúng

5. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

những site banned chứng đó rules của nó chặt chẻ, có quản trị chăm sóc tốt, và site đó hướng tới cộng đồng, vậy thi bạn đứng có spam làm gì, cứ tương tác thường xuyên vào đến một thời gian, đủ ngày đủ tháng thì cũng kiếm được link, và link của nó cũng chất chứ k kém đâu

6. anhtiennguyen

anhtiennguyen Thành viên

Mình thường viết bài đúng nội dung. Sau đó cuối cùng chèn thêm link như kiểu chữ ký. Nên chưa thấy bị ban, dù cũng có bài bị xóa link, để lại nội dung.

7. Vidinhtuan

Vidinhtuan Thành viên

ok em cảm ơn bác em cũng đang làm như thế đây bác ạ không dám mạnh động nữa :))
    Bạn đăng trên mục nào vậy

8. hoangbong

hoangbong Dự bị

mình cũng vậy, mình vào viết bài bình thường thôi thấy có bác viết không dấu được nên e cũng học theo và kết quả là e bị band như bác

9. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Opencart chạy trên nền localhost thì không ăn thua đâu phải mua thêm host gắn vô thì mới có thể bán hàng được không khác gì wordpress cả.

10. bietkichloiho

bietkichloiho Thành viên

Người ta ko cho đăng link thì thôi ko nên cố đấm ăn xôi nhé bạn. Thời gian đó thà bạn đi kiếm site khác chất lượng hơn hoặc nghĩ nội dung mà đăng lên web bạn thì còn tốt hơn.