anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Dailymotion Backlink chất nhưng nhiều người bỏ rơi thật phí

Thảo luận trong 'Xây dựng Liên Kết' bắt đầu bởi maytrogiangvn, 4 Tháng một 2019.

Lượt xem: 4,047

1. saokhongchosaiso

saokhongchosaiso Thành viên

cám ơn đã chia sẽ, mình làm thử xem như thế nào, trình độ gà lên diễn đàn kiếm chát chút chia sẽ của ae về dùng

2. thejoker

thejoker Thành viên

haha bác cứ đùa, thử làm cho ra trò 10 cái social thật bài bản thử coi, lúc đấy mới thấm. Chứ tạo rồi đi link thì ăn thua gì :D

3. tummosoft

tummosoft Thành viên

dailymotion hiện giờ không còn cho phép đặt backlink nửa rồi, mình đã thử những không thấy. Đặt link trong phần mô tả thì không hiển thị.

4. nguyenDuongNim

nguyenDuongNim Dự bị

Toàn thấy up link phim bộ trên này không nhỉ? Mình sài youtube và vimeo thôi à. Dailymotion Có cho để link dofollow ko các bác?

Growupwork thích bài này.
  5. hodinhtrong

hodinhtrong Thành viên

Sao mình cũng đi mà nó không index về nhỉ? Mình đi cũng gần nữa năm rồi. Nhờ bác chỉ giáo giúp!

6. namnghean

namnghean Thành viên nhiệt tình

Video trong dailymotion mà lên được top đồng nghĩa có nhiều người xem, khi có lượt xem thì backlink chèn vào đoạn mô tả sẻ là chất lượng, link cũng rất chất lượng.

7. noithatduyanh

noithatduyanh Thành viên

link tuy không click được nhưng vẫn thấy về WMT lạ nhỉ . mình cũng đặt nhưng cái link mô tả không click được giống text thường mà vẫn có link về

8. vinhhali

vinhhali Thành viên nhiệt tình

Làm sao lấy backlink từ Dailymotion được hả bác. Không lẽ bỏ link trong phần mô tả video luôn hả bác, mà em thấy nó đâu co click về lại Website đâu

9. noithatduyanh

noithatduyanh Thành viên

của mình cũng không kick được về website nhưng vẫn backlink về WMT. cứ đặt đại đi bạn

vinhhali thích bài này.
  10. pkthaihatribenhtri

pkthaihatribenhtri Thành viên

biết đâu được cứ index là sẽ có link về thì sao bác, nếu có nhiều traffic thì kiểu gì cũng có người click vào link