anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Dân Seo Tự giết nhau

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by ticketssss, Dec 16, 2012.

Lượt xem: 17,382

1. leminhtrung

leminhtrung Banned

Thanks Received:
    34
    Đói qua nên nó vậy. MÀ đời nó có cái hay lắm " Cái gì đắt chưa chắc đã tốt, nhưng hàng rẻ tiền thì chẳng cái nào tốt "

2. tuanmmo

tuanmmo Dự bị

Thanks Received:
    7
    Theo mình, chuyện phá giá thì ngành nào cũng có. Việc bạn cảnh tỉnh là rất đúng, nó giúp các SEO nhìn lại mình và công việc của mình. Chúng ta nên tôn trọng công sức của chính mình.
    Mặt khác, những SEO nhận 500k/1 từ khóa chỉ là cá biệt và sẽ không tồn tại được lâu. Khách hàng giống như Google đang ngày càng thông minh. Họ sẽ biết phân loại và lựa chọn những seo giỏi để làm ăn lâu dài. Vì vậy các bạn hãy cứ tự tin đưa ra mức giá phù hợp với công sức mình đã bỏ ra và đầu tư hết sức mình cho dự án đó.
    Khi bạn làm tốt đến một thời điểm khách hàng cũ sẽ dẫn khách hàng mới đến cho bạn. Good luck!

3. bautroixanh_anhyeuem

bautroixanh_anhyeuem Banned

Thanks Received:
    0
    giá seo thì phải căn cứ vào lĩnh vực

4. bautroixanh_anhyeuem

bautroixanh_anhyeuem Banned

Thanks Received:
    0
    Trong kinh doanh anh nào mang đến được nhiều lợi ích cho khách hàng thì anh ấy sẽ thành công, seo cũng thế thôi

5. linktest

linktest Thành viên

Thanks Received:
    9
    Nghề nào cũng cạnh tranh, vì miếng cơm manh áo nếu bạn xác định kiếm cơm thì phải trao dồi kiến thức, còn làm vui vui thì làm cho bản thân mình, cái gì cũng có quy luật cả, Ngon thì nhìu người vào húp, đói thì rã ra, Theo quy luật mà sống

6. dungreal

dungreal Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    77
    Nhưng đây là quy luật kinh doanh rồi bác ạ.
    Những kẻ lắm vốn nhiều tiền, sẵn sàng chịu lỗ vài tháng để đè bẹp đối thủ. Các bác không đủ tầm và lực thì bỏ nghề thôi.

feelrich thanks this.
  7. feelrich

feelrich Dự bị

Thanks Received:
    0
    cạnh tranh để phát triển, nếu bạn đứng lại tức là bạn đang thụt lùi.

8. feelrich

feelrich Dự bị

Thanks Received:
    0
    Tuy nhiên bạn thật sự yêu thích cái gì đó thì phải dấn chấp nhận rủi ro, chính những trở ngại đó sẽ cho bạn cơ hội để phát triển hơn.

9. dungreal

dungreal Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    77
    Chính xác chỉ có lòng đam mê, yêu nghề mới chiến thắng tất cả. Nêu chỉ nghỉ đến tiền trước chắc chắn sẽ bỏ nghề

10. LinhNguyen

LinhNguyen Dự bị

Thanks Received:
    2
    Theo thị trường cả thôi các bác à. Mọi người thử nghĩ xem, tự nhiên trong 1-2 năm nay các từ khóa liên quan đến SEO được tìm rất nhiều. Chứng tỏ, nghề SEO là một nghề rất cạnh tranh. Cũng như mọi nghề khác thôi, làm tốt+giá rẻ là đông khách, đó là điều rất tự nhiên!

Share This Page