anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đăng ký google adsense bao lâu được duyệt thế các bác.

Thảo luận trong 'Kiếm tiền Trên Mạng' bắt đầu bởi Achupbichoi, 7 Tháng chín 2017.

Lượt xem: 19,668

1. tuizipperdep

tuizipperdep Thành viên

Mình thấy để đăng ký google Adsense nhanh bạn đăng ký từ Youtobe qua là nhanh nhất bạn ạ! Khi đăng ký trên youtobe tốc độ duyệt chị vài ngày bạn có tài khoản thôi

2. thepmaingoi

thepmaingoi Thành viên

Sao mình đăng ký được bình thường mà bác. Sau vài lần bị từ chối thì web chữ ký mình được duyệt

3. quangmen

quangmen Thành viên tích cực

// Nói thật sao ai cũng thi đua nhau chơi GÀ thế <Gà lúc trước đúng là rất thiệt> .. Nhưng năm 2017 .. GÀ trả bèo thấy mồ ... Chỉ cao hơn cái mạng khác 1 tí tẹo mà đăng ký khó vc ///
    P/s: nói lượng truy cập từ vn

4. nhungut

nhungut Thành viên

ga Việt ấy bác, em reg mấy lần với mail khác nhau mà vẫn toạch.

5. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Trc mình cũng nghịch đăng ký thử sau khoảng 5 ngày có mail xác nhận luôn hehe, nhưng web mình không được chấp nhận vì google báo nội dung không phong phú.

6. hongvipham

hongvipham Dự bị

mình đăng ký chưa đầy 3 tiếng nó từ chối cmnl... không hiểu vì sao nhanh vậy =))

Nội dung bài viết của bạn rất ngắn, để đăng tải nội dung thành công bạn cần viết tối thiểu 30 chữ hoặc hơn. Nên nhớ BQT diễn đàn IDVS sẽ kiểm tra nội dung bài viết của bạn thường xuyên, vì vậy hãy ngừng SPAM và tham gia xây dựng nội dung chất lượng hơn !!!

7. nuoitrunque

nuoitrunque Thành viên

Với kinh nghiệm một tháng đăng ký trên 30 tài khoản google adsesne. có lẻ đây là comment chất lượng nhất bạn có thể tham khảo qua.
    Google sẽ duyệt 3 bước và thời gian như sau .
    Bước 1 : gửi đăng ký xác minh số điện
    Khi đăng ký xong 2 bước này.. và bạn vào mail có ngay 2 email thông báo..
    email 1 : thông tin thanh toán bị thay đổi
    Email 2 : Cho bạn đoạn code để đặt lên website.. ( Bạn có thể thể lấy đoạn code này trong lúc gửi đăng ký thành công )
    Email 3: Quan trọng ( Xin chúc mừng or xin chia buồn )
    Nếu site bạn với 90% nội dung và chỉ 10% cho video và ảnh ( Nội dung 100% or copy nhưng không phải là chủ đề crack hay vi phạm chính sách ) thì chỉ cần 3 ngày là bạn có email thông báo khả năng thành công lên tới 90%.
    Còn trường hợp bài viết ít nội dung. đa số copy thì khả năng trật 90% ..
    ► Có khi duyệt tới 15 đến 20 ngày ..
    Trường hợp site mới. nội dung ít nhưng chất lượng. thì khả năng thành công cao hơn site lâu năm..
    ( đừng cười )
    Và thời gian duyệt là từ 7 đến 15 ngày...
    ---------------------------------------------
    Nếu google gửi thông báo thất bại : Thì hãy gửi xét duyệt lại một lần nữa và ngồi chờ tiếp..

8. aviaiva

aviaiva Thành viên tích cực

bác đừng phí công, web bác không bao giờ duyệt được đâu ảnh không phải của bác chụp lại liên quan đến thương hiệu lớn khó mà qua được.

9. hongvipham

hongvipham Dự bị

bao lâu thì xét duyệt lần nữa dc bác.. site e hình như có bài 18+ e xóa nó rồi... mà không bik nên khi nào đăng ký lại nữa

nuoitrunque thích bài này.
  10. nuoitrunque

nuoitrunque Thành viên

site về tin tức or công nghệ thì rất khó đăng ký.. còn đã có 18+ mà bị từ chối rồi thì khoản 1 tháng sau.. bạn mới nên đăng ký lại