anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đạo đức Seoer để đâu hết rồi, bán rẻ lịch sử đất nước để SEO

Discussion in 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' started by bcnprovn, Apr 21, 2014.

Lượt xem: 8,681

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. avc

avc Thành viên

Thanks Received:
    10
    Cũng hơi mất thẩm mỹ và không có thiện cảm lắm. Nếu có spam thì cũng phải chịu khó chọn nội dung tí

2. svktclub

svktclub Thành viên

Thanks Received:
    4
    toàn dùng mấy tool spin nội dung, đọc chẳng hiểu gì cả.

3. quangnv

quangnv Dự bị

Thanks Received:
    0
    Hiện tại hệ thống diễn đàn của mình cũng đang dính phải tình trạng như này,do các SEOer dùng tool đẩy bài lên diễn đàn quá nhiều một thời điểm làm cho máy chủ bị chết liên tục ,đã thế những bài viết nội dung thì font chữ to,lại màu lòe loẹt và đặc biệt là chèn link vô tội vạ.Tớ thấy các SEOer đó lên hạn chế những bài như vậy tránh tình trạng xóa bài viết banner nick là điều dễ xảy ra

4. bazoka

bazoka Thành viên

Thanks Received:
    8
    Chèn từ khóa này chắc là dùng tools trộn bài rồi chèn link rồi .Làm kiểu này mình nghĩ không được lâu đâu , chỉ khổ khách hàng thôi bị phạt là đổ bể hết .
    Diễn đàn mình chưa gặp hiện tượng này .Tạm thời rất hài lòng với IDVS

5. sibuoi

sibuoi Thành viên

Thanks Received:
    11
    chắc lại sử dụng các tool SEO spin đây mà, SEOer dạo này lạm dụng tool SEO quá nhiều :D

6. thanhlong

thanhlong Thành viên

Thanks Received:
    1
    hình tượng seoer đã bị bạn ấy làm hỏng rồi đấy, hồi trước chua biết seo thì mình hay search thông tin trên mạng để xem, nhưng giờ biết seo rồi, và đa số đêu là spam, nếu đọc ngay thông tin không đúng thì cũng đau đầu nên nghỉ search luôn.

7. chisaicoi

chisaicoi Thành viên

Thanks Received:
    28
    Cái này giống hệt nội dung pha trộn từ Mass Seo Content, rất có thể bạn ý tổng hợp rồi đi các diễn đàn . Mình mà là google, mình sẽ banned ngay mấy cái link trong bài viết =))

thanhlong thanks this.
  8. luutrudulieubk

luutrudulieubk Dự bị

Thanks Received:
    2
    Khó tránh khỏi những sai sót khi công việc là rất nhiều, đó là kết quả của việc làm ko cẩn thận, nhìn bạn ấy để rút kinh nghiệm.

9. giamsatdientu

giamsatdientu Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    104
    hazzz, thấy mấy bác giwof đi link spam kiểu vv quá đó, spam thì cũng phải có ý thức chút chứ,

10. nguyenhung

nguyenhung Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    62
    vãi cả seo! chán quá thế này ông nào đọc nội dung mà ko biết là của dân seo chắc tức ói máu

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page