anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đặt gian hàng trên các trang bán hàng trực tuyến có làm tăng chất lượng web?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tranvantunganh, 2 Tháng một 2020.

Lượt xem: 814

1. nguyenhaidang

nguyenhaidang Thành viên tích cực

Cũng có thể tăng được lượt view web, tăng độ nhận dạng thương hiệu... cóp nhặt mỗi thứ 1 tí cũng tốt bạn à

2. Thanhkim

Thanhkim Thành viên

Không tăng view thì cũng tăng độ nhận dạng bác ơi, mỗi thứ một tí mà có hiệu quả thì ngại gì không làm đâu :3

3. Safarisg

Safarisg Thành viên

Cso thể gia tăng nhân dạng thường hiệu thôi bác! Họ bảo vệ site họ tốt lắm với các điều khoản ràng buộc, không cho bất kỳ link nào và khách đến site họ nhiều hơn site của mình đó nha!

4. tranvantunganh

tranvantunganh Thành viên

e cũng thấy có thật. vì e thấy nhiều bên điện máy, APPC, sim tlong họ cũng mở gian hàng và thấy có link về
    công nhận với bác. cứ có sự đa dạng tên miền và giúp tăng thương hiệu, bán dc hàng thì cũng nên làm thật. giờ ai cũng làm mà :D
    e vẫn thấy có nhiều bên điện máy, APPC, sim tlong họ đặt link được mà bác. hay họ thỏa thuận trả phí cao hơn chút hay thế nào nhỉ? :eek:

5. Harutin

Harutin Thành viên

đặt gian hàng ở những trang uy tín thôi chứ nhiều khi nó xóa 1 cái cũng bị ảnh hưởng á.... nên tìm những trang như tiki, sendo, lazada mình cũng đang đăng ký trên tiki

6. tranvantunganh

công nhận e vẫn thấy họ đặt link được. cơ mà e đang thắc mắc k biết bên shopee với tiki thế nào. vì 2 bên đó có vẻ tin tưởng hơn lazada
    chuẩn bác ơi. giờ nhiều bên điện máy, APPC, sim tlong họ cũng làm để cạnh tranh nhau về thương hiệu mà
    bên tiki có link về ổn không bác? giá cả sao ạ?

7. manhdiep

manhdiep Thành viên

chắc cũng có được đôi chút vì nó được index backlink từ các site đó về website của bạn. Theo tính chất bắc cầu nên site của bạn cũng sẽ được thơm lây chút ít

8. tranvantunganh

haha đúng bác. e cũng thấy nhiều gian hàng điện máy, simt hanglog, PC có link về mà, nhưng chắc sẽ tốn thêm ít bác ạ. :d

9. Aothuncasaupro

Aothuncasaupro Thành viên

Xin cái link dẫn về nhà. Lazada chắc chắn ko cho.

10. trungtamkythuattlvn

trungtamkythuattlvn Thành viên

Nếu đặt gian hàng trên đó có link về thì tốt. còn không buôn bán suốt trên đó thì có thể khách quên luôn chủ shop có 01 site đang chạy à nha! Ăn thua là cách dãn dăt khách khéo léo thôi!