anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Đi 500 backlinks trong 1 ngày, tôi đã làm được, còn bạn?

Discussion in 'Thủ thuật SEO' started by phanhieu, May 9, 2016.

Lượt xem: 28,192

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. NguyenChung

NguyenChung Dự bị

Thanks Received:
    0
    bác có thể cho em xin cái list cái diễn đàn được k ạ ? e đang học đi link nhưng k biết diễn đàn nào uy tín

2. macbookviet

macbookviet Thành viên tích cực

Thanks Received:
    210
    Không có ý chê bai hay hạ bệ gì. Em xin góp ý cách em vẫn làm đó là kinh nghiệm làm nhiều thì sẽ có nhiều data. từ data đó em dùng spineditor để đi link như cách này của bác. Nó bán thủ công. e đi như này được khoảng 1k link 1 ngày

3. doccoseo

doccoseo Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    225
    Tập trung vào đi những link chất.Đừng nghĩ rằng rải backlink với lèo tèo vài trăm từ thì sẽ lên top.Nếu biết chăm sóc,backlink còn ở top chứ đừng nói bài viết đích.

4. thungthungthung

thungthungthung Thành viên

Thanks Received:
    18
    Bác cho em xin cái list 500 trang diễn đàn của bác để em phấn đấu đi ngày đủ số lượng đó được không bác yêu quý ơi!

5. vuthiyen

vuthiyen Thành viên

Thanks Received:
    9
    ơ làm vậy không sợ GG nó cho ra đảo à ad? m cũng muốn đi nhiều mà sợ nên k dám :D

6. salesamsung

salesamsung Thành viên

Thanks Received:
    18
    Em chẳng biết đi link vào đâu nữa, bác thương e cho e ít diễn đàn đi. E đi lang thang bơ vơ lâu rồi:(

7. namplh

namplh Thành viên

Thanks Received:
    6
    1 ngày mà chỉ đi link thì đi tầm 500 link là bình thường mà =.= bác kêu 3h bác bắn 500 link thì em nể

8. thietbidobac

thietbidobac Thành viên tích cực

Thanks Received:
    50
    Xem thấy cách bác add bookmarks để đi rao vặt rất hay. đúng là giúp tiết kiệm time rất nhiều đó ạ. thanks bác thớt nhé

9. nanivodoi

nanivodoi Thành viên

Thanks Received:
    7
    Em không dùng tool và em dùng tương tự như kiểu bác nhưng có cải tiển hơn 1 chút , 3h đồng hồ nếu máy tính em ngon e có thể đi maxbing 1k link là chuyện bình thường ^^

andatphat thanks this.
  10. TuongTran

TuongTran Dự bị

Thanks Received:
    2
    hôm sau mình sẽ làm video 15 phút đi được 100 forum, mỗi forum là 1 bài viết hoàn toàn khác nhau, ko spin, ko ngào đá ( tất nhiên là bài viết lấy từ nguồn khác rồi :D ), nếu có đủ danh sách 1000 forum cho đăng tin mà ko kiểm duyệt hoặc ko cần mua vip, mình sẽ làm video 4 tiếng đăng được 1000 forum, mỗi forum là 1 bài khác nhau :D

ps: em chém gió đó :v

andatphat thanks this.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page