anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đi link bao nhiêu một ngày là đủ để tránh spam và dance?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi gamestorevn, 15 Tháng tám 2013.

Lượt xem: 20,299

1. canmuabannhadat

canmuabannhadat Thành viên

bạn đừng xài tool bơm link là ok. chứ một ngày mình chẳng đi được nhiều quá đâu. còn xài tool thì nên lo ngại

2. dinhminhvu

dinhminhvu Dự bị

Site bác đang vào trường hợp bị google nhòm ngó :3 . Chăm viết nội dung, đa dạng từ khóa và seo MXH lên

3. vuthiyen

vuthiyen Thành viên

bạn nên đi thêm từ khóa dài nhìu nữa để kéo từ khóa chính nhé, mà đi it link thế à

4. luattoanlong

luattoanlong Thành viên tích cực

chỉ đi tầm vậy có ít quá không bác?

5. ducbum

ducbum Thành viên

1 ngày mình đi 10links, 5 mạng xã hội PR9,10 >> vẫn bị tụt, giờ mình ko đi nữa. Làm site vệ tinh thấy hiệu quả hơn.

6. chungdp

chungdp Thành viên

Ui trùi, bài này từ năm 2013 mà, đào lên làm gì nữa. Nhưng mình đọc mấy comment của các bác từ năm 2013 mà như hiện tại ý nhỉ, cứ có link vào là dance ngay.
    P/s: Có bác nào không cập nhật nội dung, chỉ đi link và MXH mà từ khóa lên top không hay phải thêm nội dung ở site chính và vệ tinh?

7. boysunflower

boysunflower Thành viên tích cực

các bác đi được link bài viết nhiều trang 1 ngày không? e đi được link chữ ký thôi ak

8. nguyentuyentb

nguyentuyentb Dự bị

Bác nào mà không cập nhật nội dung chỉ đi link với MXH mà từ khóa vẫn lên thì bày cách cho em với.

9. pipvn

pipvn Thành viên

Cứ đi đúng quy định..không vi phạm các chính sách của Google...thì đi càng nhiều càng ít nhé :d:d:d:d:d

10. Game_Private

Game_Private Thành viên

Em đi ít cung tụt , đi nhiều cũng tụt, không đi thì lại càng tụt nặng, giờ chả biết phải seo sao cho đúng nữa :((