anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đi link bao nhiêu một ngày là đủ để tránh spam và dance?

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by gamestorevn, Aug 15, 2013.

Lượt xem: 20,299

1. ttseo

ttseo Thành viên

Thanks Received:
    28
    Đúng rồi bạn..mình cũng nghĩ như thế. chẳng cần nói đâu xa, chính như mình cũng đã test...1 web có hơn 1000 backlink từ các web nhỏ trỏ về..nhưng từ khóa không lên nổi...cùng từ khóa đó...mình lấy backlink duy nhất từ 1 web tư vấn luật...lên luôn sai 3 tuần :)

2. nmkiemtien

nmkiemtien Thành viên

Thanks Received:
    6
    Theo tớ ko có giới hạn đi link mà quan trọng đi link phải đều

3. kabbb

kabbb Dự bị

Thanks Received:
    0
    Cũng không hiểu sao mà có ông bạn dùng phần mền tự động làm 50 link một ngày thì thấy hạng tăng dần, sau 20 ngày thì vững vàng ở top 1 rồi

4. adongfurniture

adongfurniture Thành viên

Thanks Received:
    10

Google dance còn phụ thuộc vào web bạn đi link nữa chứ không chỉ là số lượng đi mỗi ngày, google quét có link về site bạn nhưng lúc nó quét lại không thấy, khi ấy nó lại báo là mất backlink và bạn bị mất top. Hãy đảm bảo chắc chắn rằng những backlink bạn tạo mỗi ngày phải tồn tại mỗi khi google bot vào site đó. ( Vấn đề đảm bảo được hay không thì không phải do bạn quyết nữa...)

5. doquangvinhlc

doquangvinhlc Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    83
    Đi link không quan trọng số lượng, quan trọng là phải đều và không được tăng đột biến. Hoặc giảm đột ngột

6. dienmaylongviet

dienmaylongviet Thành viên

Thanks Received:
    25
    Bác đi link như vậy là spam, nhưng spam mức độ nhẹ nên là dính hiện tượng dance từ khóa, tốt nhất là kiếm một vài web tốt, chỉ đi link mấy web đó thôi, không đi link lung tung gì nữa..chờ một time sau thì bạn đã có lượng link ổn định kéo theo đó thì từ khóa cũng sẽ ổn định

7. dungle

dungle Dự bị

Thanks Received:
    9
    Backlink cần nhất chất lượng, độ liên quan và đa dạng anchor text. Build với số lượng hợp lý thì bạn sẽ không phải lo gì cả.

8. linhnhi

linhnhi Dự bị

Thanks Received:
    0
    tư nay đi link phải chú ý mới được, càng ngày càng nguy hiểm

9. adminiseo

adminiseo Thành viên

Thanks Received:
    16
    bây giờ không mua thì kiêm đâu ra nguồn link chất lượng các bác

10. bancayxaygame

bancayxaygame Thành viên tích cực

Thanks Received:
    48
    cái này thì cũng tùy, bạn có thể đi link tăng dần theo tuổi thọ của site, site mới thì đi ít ít và tăng dần dần lên

Share This Page