anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đi link youtube như thế nào ?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi saleswincorp, 14 Tháng bảy 2018.

Lượt xem: 2,159

1. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Theo cá nhân mình đúng là Youtube, chỉ mang lợi ích cho việc thu hút traffic tốt giúp cho website. Chứ link chắc không có tác dụng đẩy từ khóa

saleswincorp thích bài này.
  2. chienaa

chienaa Thành viên

giwof đi link youtube cũng được này. kiếm backlink trực tiếp luôn. nếu àm video có nhiều lượt xem thì đây là nguồn kéo traffic rất rốt

3. phamkieudiem

phamkieudiem Dự bị

mình không biết bên này, nhưng theo mình nghĩ lên quan đến youtube thì nội dung của bạn phải có sự đầu tư một chút xíu để lấy được lượng xem.

4. ThangPV.HR

ThangPV.HR Thành viên thân thiết

Đặt link ở YT thì thực ra không khó, phần profile hay comment đều có, nhưng vấn đề là đặt cũng không có tác dụng thì phải?

5. haduchungdhxd

haduchungdhxd Thành viên

Mình đây 3 tháng mà chưa đc link nào nè :D

6. songnguqn

songnguqn Thành viên

Không phải đâu, site em có 2,7k view total vẫn đặt link ở phần mô tả mà, còn việc backlink từ video không trả mà chỉ trả từ profile thớt cũng đừng quá lo lắng, cập nhật video hữu ích thường xuyên cho kênh sẽ giúp profile bác trust hơn, nhiều video lên top, có traffic thì sẽ câu được traffic về web cũng như làm link profile của mình mạnh lên, không cần quá quan tâm về số lượng backlink mình lấy được từ youtube

7. nguyenanhtuhp

nguyenanhtuhp Dự bị

Cảm ơn các bác. Em đang có kế hoạch xây dựng một kênh Youtube mới chuyên nghiệp hơn. Công nhận tác dụng quảng bá của Youtube lan truyền nhanh.

8. huaminhtri

huaminhtri Thành viên

Em đi link youtbe thì e tải video mới lên và chèn link trong description là sẽ có link trỏ về cho bác đấy ạ

9. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Cái này lâu lắm không đụng đến có khi nào youtube đã chặn không cho link về nữa nhỉ :) Nếu không thì nghiên cứu cái khác mà làm nhé.

10. microbbs

microbbs Thành viên tích cực

Bạn vừa chèn link vào mô tả khi up video của bạn rồi cả vào comment của video đó với các comment link vào các video có lượt tương tác tốt có trùng nội dung nữa nhé