anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đi về đi nếu bạn rơi vào 65 seoer dưới đây!

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by masamisasaki, May 22, 2015.

Lượt xem: 7,338

1. lovekutedn

lovekutedn Dự bị

Thanks Received:
    4
    theo bác thì bác thấy bác đang thất bại hay bác đang thành công :)

2. kiendinh

kiendinh Thành viên

Thanks Received:
    50
    Nhiều khi không phải là họ thụ động, kêu ca đâu anh ạ. Chỉ là họ đang cố tính lên đăng bài để mọi người thảo luận và họ lại có cơ hội để chém gió lấy backlink thôi.
    Còn về những tự hào bản thân thì cái này em đồng tình với anh. Có nhiều người tự hào, tự phụ và luôn coi thường những công việc của người khác làm.

3. ThuocYeu

ThuocYeu Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    160
    Ngành nghề nào thì cũng vậy các bạn ạ, niềm tin thôi chưa đủ cần phải cố gắng và nỗ lực hết mình nữa mới mong có kết quả tốt :)

4. bepgasdanang

bepgasdanang Thành viên

Thanks Received:
    18
    SEO cũng giống như các cầu thủ bóng đá thôi, giỏi cỡ tầm CR7 hoặc M10 thì không phải lo, còn những cầu thủ tầm trung thì cũng đâu thiếu clb để họ đầu quân. Nói chung thì bài trên chỉ thiếu mổi cái thống kê thôi, nhưng rất chuẩn đấy chứ.

5. thanhhuyen

thanhhuyen Thành viên

Thanks Received:
    25
    Làm Seo đừng có thụ động ! Mục đích cuối cùng chốt lại vẫn là làm để kiếm tiền., Thay vì ngồi đó chê nó bạc bẽo bla bola, anh em dám mạo hiểm phát huy sở trường seo vào cho chính cv của mình coi thế nào ?

6. AnhHungBanPhim

AnhHungBanPhim Thành viên

Thanks Received:
    41
    Lo mà thông kế lượt truy cập của vistor đi... rảnh quá! Cty tôi có mình tôi SEO mà tôi cũng chúa làm biếng đây.... nhưng vẫn ổn. Bác nên suy nghĩ là làm sao đó để người ta biết đến web của bác. Hạn chế suy nghĩ làm sao đó để lên top đi :rolleyes:

7. lisanguyen

lisanguyen Dự bị

Thanks Received:
    0
    theo mình thấy đánh giá trên của bạn quá chủ quan. Nghè nào chẳng khó, có nghế nào dễ đâu.

8. shenggei

shenggei Banned

Thanks Received:
    89
    Hay hàng năm có chục nghìn sinh viên ra trường nhưng chỉ có số ít có việc làm tốt :(

9. ducle

ducle Thành viên tích cực

Thanks Received:
    39
    Mình đồng tính ý kiến với chủ thớt, mình cũng luôn có tâm trạng như chủ thớt nói, ngành SEO đúng là bạc bẽo, và thật ra thì nó không có chỗ đứng, hoặc cơ hội thăng tiến trong môi trường công ty, vì thật sự các doanh nghiệp việt nam không coi trọng ngành SEO, nếu không tin thì các bạn cứ lên mấy trang tuyển việc làm, thông tin tuyển SEO, đòi hỏi rất rất nhiều thứ, nhưng trả một mức lương thật kinh khủng từ 3 - 5 triệu.

10. toantq

toantq Thành viên

Thanks Received:
    17
    Nghề seo mà nửa vời thì không bao giờ trụ quá 3 tháng ở một công ty nào được cả vì thế quy luật chắc chắn là sẽ bị đào thải mà thôi

Share This Page