anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Dịch Corona, tình hình các anh em thế nào?

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi Nguyenhoaiphuong, 9 Tháng ba 2020.

Lượt xem: 1,244

1. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Đi ra đi vào cơ quan vắng hoe hà các Bác! Theo qui định thì có người làm trực không quá 03 người ,2m khoảng cách thì ACE luân phiên nghỉ thôi! Văng lặng quá làm việc cũng ổn nhưng lại thiếu tinh thàn như ngày thường nha!

2. huynhthingocanh

huynhthingocanh Dự bị

Khó khăn lắm bác, làm việc gì cũng khó, cơm có khi kiếm còn không ra nữa T-T

3. endlesslove

endlesslove Thành viên

Em ở Hà Nội đây, nói chung là toang hết rồi, nằm im mà chờ đợi thôi, không nhúc nhích gì giờ này được

4. laianhthuan

laianhthuan Dự bị

vẫn vậy bạn ơi, chuyên làm online từ lâu rồi nên cũng không ảnh hưởng nhiều khi làm việc tại nhà

TôiVôDanh thích bài này.
  5. TôiVôDanh

TôiVôDanh Thành viên

Bác làm lĩnh vực gì thế. Mình cũng online nhưng tùy ngành nghề quá

6. lephuongads

lephuongads Thành viên

Tình hình dịch bệnh, đi làm cũng uể oải nhỉ. Sắp sửa nghỉ hết cả chả biết bao giờ mới qua thời kỳ khủng hoảng này

7. duyenvt

duyenvt Thành viên

Ở đây có bác nào còn lên cty làm không ạ? và đi ra đường có bị hỏi giấy tờ hay chứng minh mục đích ra ngoài không? Khu vực Hà Nội nhé, em làm online rồi nhưng muốn ra ngân hàng làm cái thẻ thanh toán truyền hình, các kiểu... sợ bị phạt quá

8. Sauturne

Sauturne Thành viên nhiệt tình

Tình hình em cũng căng quá các bác ạ. Doanh số không có, công nợ đóng băng. Mà em làm mô hình kinh doanh nhỏ không biết rồi hỗ trợ của nhà nước có đến được với mình không?

9. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Dịch này chán phải nói, cũng may công việc làm ở nhà dược :):):) Nhưng ở nhà hơn 20 ngày ko ra đường bức bối quá :mad::mad::mad:

10. Knguyen

Knguyen Thành viên

Bên công ty em dạo này đang đẩy làm online, dồn hết sức để đẩy SEO lên top, mong là qua dịch sẽ bùng nổ phát triển hơn nữa