anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Diễn đàn không cho index thì giờ đi banklink như nào cho hiệu quả

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Kakand, 2 Tháng một 2019.

Lượt xem: 1,501

1. nhuba

nhuba Thành viên

Các bạn có thể dùng blog do mình tự xây dựng để đi link hơn thế link cũng được coi là chất lượng hơn. Như mình dùng blog thì trong ngày cái nó index luôn :D

2. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

công nhận giờ toàn những diễn đàn không chịu index bài viết gì cả., Chán chẳng muốn cày link

3. namcuongHP

namcuongHP Dự bị

Các cao nhân cho em hỏi chút là cái banner quảng cáo hiển thị trên website là làm thế nào vậy ạ? Em để ý là em thường vào web nào là banner của web đó sẽ hiện lên trang web bất kỳ khi em vào, ví dụ như trang check unique hay diễn đàn. Các bạn giúp e là e cũng muốn làm như vậy thì phải làm cách nào ạ? Em hỏi mà không thấy bác nào trả lời, giúp đứa tập tọe như em với ạ :(((((

4. khoadeptrai

khoadeptrai Thành viên

Phải tự xây dựng hệ thống site vệ tinh thôi bạn ạ, lâu nhưng là đầu tư dài hạn, còn muốn nhanh hơn thì phải bỏ tiền ra mua hệ thống forum chất lượng để đi link thì ổn định và lâu dài hơn còn mấy diễn đàn free bây giờ ít lắm

5. hnthuong

hnthuong Thành viên tích cực

Bây giờ mua backlink vẫn oke hả bác, em sang năm nay hủy hợp đồng với các bên mua texlink vì thấy không còn hiệu quả. Còn làm site vệ tình thì giờ chắc mua domain làm chứ plogpots tình hình lắp bị chết rồi nhỉ.

6. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

bạn làm diễn đàn nào mà lại không cho index thế ?

7. nhattmdt

nhattmdt Thành viên

Bạn có thể tự xây dựng hệ thống vệ tinh cho mình, vừa index nhanh vừa chất lượng

8. maytrogiangvn

maytrogiangvn Thành viên nhiệt tình

Muốn index nhanh thì tự làm hệ thống vệ tinh rồi có quyền wmt mới index nhanh được, còn diễn đàn thì auto index tức là diễn đàn ngon đợi vài ngày hoặc cả tuần mới được index chứ làm gì có chuyện diễn đàn ko cho index

9. letieudinh

letieudinh Thành viên

Giờ thì nên đầu tư nuôi site vệ tinh và tìm hiểu mua các diễn đàn VIP để đặt link. Chứ đợt vừa rồi, site rao vặt chết hàng loạt