anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Diễn đàn lấy giao diện của idichvuseo

Discussion in 'Thắc mắc - Góp ý' started by hanhth, Jun 17, 2015.

Lượt xem: 4,332

1. vietlongjapan

vietlongjapan Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    136
    Giao diện này được chia sẻ miễn phí à, vậy có thể cho mình xin link download được không vậy. Chắc chắn mình không làm giống idvS rồi.

2. AnhTuan

AnhTuan Thành viên tích cực

Thanks Received:
    87
    Nếu không lầm thì đây là giao diện Flexible, được download free trên xenforo.com. Tất nhiên là phải có bản quyền Xenforo mới download được nhé. Hoặc diễn đàn kia download free trên mạng.

3. vuongonline

vuongonline Nhẫn, nhẫn và nhẫn

Thanks Received:
    283
    Cái ảnh trên chính là bằng chứng rồi đó bạn. Giao diện thì có thể tùy biến thế nào cũng được, nhưng đến cả cái logo cũng bê nguyên về thì là không được rồi. Nếu bạn có website, có cái logo để nhận diện thương hiệu mà bị ai đó lấy về, không xin phép bạn có thấy dễ chịu không ?

4. andriano

andriano Thành viên

Thanks Received:
    24
    Hoan hô tinh thần đóng góp cho diễn đàn của bác chúc diễn đàn ngày càng mạnh và uy tín , những anh em seo thực sự thì rất tôn trọng tác giả , bản quyền của idichvuseo, họ là những người taọ ra sân chơi cho những anh em yêu seo và cũng như những người mới bước chân vào seo

5. vitual_phuong

vitual_phuong Thành viên

Thanks Received:
    47
    Mình thấy thread này đăng cũng khá lâu rồi, nhưng hôm nay mình vào lại diễn đàn kia vẫn thấy logo IDVS. Có thể về mặt bản quyền IDVS chưa đăng ký logo này?

Last edited: Jul 3, 2015
  6. shoplendinh

shoplendinh Thành viên

Thanks Received:
    20
    quất nguyên quả logo luôn mới dữ, có lẽ trong hệ thống lấy sourch ra làm test thử không, chứ làm sao mà hack được

7. MoneyMan

MoneyMan Thành viên

Thanks Received:
    5
    không thể chấp nhận được với việc để logo như thế, ăn cắp giữa ban ngày. Người làm việc này chắc chẳng có ý tốt gì đâu

8. seopnvn

seopnvn Thành viên

Thanks Received:
    2
    Bác hỏi anh Mr.N2 xem tình hình tài chính thế nào đăng ký bản quyền với cả sở hữu trí tuệ cho IDVS đi, ko em e là mai mốt chưa biết chừng còn bị "cuỗm" luôn cả MOD với Super MOD luôn ý chứ :D:D:D

9. raovathieu

raovathieu Moderator Staff Member

Thanks Received:
    447
    Trang này mình mới truy ra rồi nè, mà nó bị die databa rồi, cái này chắc có ý định chơi xấu ngầm gì đây, vụ này phải giải quyết nhanh mới dc đê lâu thì mất uy tín lắm.

10. quangstar

quangstar Thành viên

Thanks Received:
    20
    Cái này là style có thể được share free hoặc được mua từ trang chủ Xenforo . Nhưng để nguyên cái logo thế kia thì không biết có dụng ý gì .

Share This Page