anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Lượt xem: 2,3không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3657

1. Admin và mod cho em hỏi là hôm nay diễn đàn bị sao vậy ạ , em đăng nhập và comment nhưng rất lâu sau mới thấy xuất hiện ???

Mr.N2 thanks this.
  2. Mình vào bình thương bạn, vẫn nhanh như điện mà. Chắc do máy của bạn hay mạng ở đấy có vấn đề thôi.

Mr.N2 thanks this.
  3. hoangvchung

hoangvchung Thành viên

Thanks Received:
    11
    nhanh như thường mình thấy có chậm gì đâu, chắc do máy của bạn

Mr.N2 thanks this.
  4. Mr.N2

Mr.N2 Administrator Staff Member

Thanks Received:
    5,không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36572
    Cám ơn bạn đã thông báo tốc độ load vào diễn đàn. Diễn đàn vào nhanh hay chậm phụ thuộc vào traffic thời điểm đó mà server đã xử lý như thế nào. Mình sẽ nghiên cứu và cải thiện vấn đề này sớm nhất có thể.

5. trongpham

trongpham Thành viên tích cực

Thanks Received:
    49
    đồng ý luôn vào ngày hôm trước mình đăng nhập được nhưng ko comment được tưởng là diễn đàn bảo trì, qua ngày hôm sau thì comment được nhưng tốc độ trang tải chậm hơn so với mọi khi rất nhiều lần, cứ tưởng có môi mình bị nên cũng ko dám hỏi

6. Mr.N2

Mr.N2 Administrator Staff Member

Thanks Received:
    5,không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36572
    Mình vừa tiến hành nâng cấp máy chủ của IDVS. Nhờ anh em trên diễn đàn kiểm tra tốc độ và độ ổn định nhé.

7. batdongsanmuongthanh

batdongsanmuongthanh Thành viên

Thanks Received:
    5
    Dạo này em vào IDVS mà sao thấy chậm quá ạ, load mãi ko được, nhiều bài còn bị điều hướng về link "Lý do band thành viên" ý ạ. Không hiểu vì sao.

8. Bác thử kiểm tra với mấy forum khác xem, chứ mình vào nhanh có bị chậm hay load gì đâu.

9. ChutBanMe

ChutBanMe Dự bị

Thanks Received:
    1
    Mình vào vẫn nhanh bình thường

Share This Page