anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đôi lời từ bqt gửi đến thành viên diễn đàn IDVS

Discussion in 'Thông báo từ BQT' started by bangtam, May 11, 2016.

Lượt xem: 22,999

1. nguyentrongbao

nguyentrongbao Thành viên

Thanks Received:
    24
    Cảm ơn diễn đàn, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh . Chúc ban quản trị dồi dào sức khỏe để có thể đi lọc spam hiệu quả hơn

Đoàn Nguyễn thanks this.
  2. HoangJesus

HoangJesus Thành viên

Thanks Received:
    9
    Luôn luôn ủng hộ IDVS vì những kiến thức mà forum mình mang lại, truy cập IDVS mỗi ngày nhưng còn rất nhiều điều về seo mà các thành viên và các admin thảo luận mà mình chưa biết.
    Khó khăn hiện tại chỉ là những cơn sóng nhỏ đến từ những kẻ đục khoét đểu giả, mong các mod sẽ luôn đoàn kết, tránh bị kẻ xấu chia rẽ để tạo nên một tập thể SEO còn vững mạnh hơn nữa.

Đoàn Nguyễn thanks this.
  3. nguyenvanau

nguyenvanau Thành viên

Thanks Received:
    27
    mình tham gia từ năm 2013, thời đó mình mới bắt đầu tập tành SEO dc một số anh em chia sẽ forum nhà mình, từ đó vào đây tìm tòi học và hỏi các kiến thức mới. Tới nay 2016, mình vẫn còn vào IDVS để học hỏi thêm những cái mới lạ. Google còn thay đổi thì IDVS sẽ không ngừng cập nhật và chia sẽ, 1like

Đoàn Nguyễn thanks this.
  4. kynangseotop

kynangseotop Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    262
    Tham gia IDVS dc hơn 2 năm, hoạt đông hơn 1 năm, bị banned 1 nick vì spam, banned nhiều ngày loạn xạ. Lúc mới tham gia ngáo kinh khủng dù bất kỳ diễn đàn nao nên cũng xung đột ko ít người. Nhưng chỉ ở đây ko bị banned vì lý do đó. Vì thế mới hay chia sẻ tại đây. Vì thế chỉ quan tâm đến kiến thức chứ những cái khác cũng theo dõi thôi

Đoàn Nguyễn thanks this.
  5. new-seo

new-seo Thành viên

Thanks Received:
    31
    Công nhận qua sự việc vừa rồi mình thấy Ad @ruoimuoi khá nặng lời và hơi cảm tính. Nhưng nói cho cùng Ad @ruoimuoi đã đặt mình vào địa vị của bên VM để xem qua tình hình nên cũng có nhữn nhận xét khách quan cần quan tâm. Sự việc cũng đã trôi qua hy vọng IDVS giúp ae gắn bó hơn với nhau

6. baokn

baokn Thành viên

Thanks Received:
    13
    thế bác admin cũ @ruoimuoi vì tình cảm cá nhân vs bác lee nam mà đi ban và xóa bài viết của các thành viên có nhận xét khách quan về sự việc.

7. chuyengianoithat

chuyengianoithat Thành viên

Thanks Received:
    12
    MOng sau đây sẽ là 1 loạt bài chia sẻ để hâm nóng tinh thần cho a/e SEO. Chứ qua vụ này nhiều anh em hoang mang lắm

8. masterdev

masterdev Dự bị

Thanks Received:
    7
    Nhận xét của bạn đáng suy ngẫm, và ngẫm thấy buồn cười :D

IDVS nếu tôn chỉ hoạt động có 'nói không với đào tạo...' thì xét xâu xa thấy thật đáng trân trọng, chia sẻ miễn phí không vụ lợi là cái đức tính cao thượng của dân IT, bởi vậy dân nước ngoài làm bao tool, addon... miễn phí và đặt cạnh đó là 1 nút donate dành cho người hảo tâm.

Không biết trong mấy trung tâm đó dậy những gì, nhưng càng ngày nội dung rác, trùng lặp... càng nhiều, quản trị viên mệt mỏi dọn nội dung, forum bị phạt.... google thì tốn thêm chi phí mua ổ cứng để lưu thêm nội dung rác :(

9. newlifett

newlifett Thành viên tích cực

Thanks Received:
    54
    Mình muốn gửi lời cảm ơn đến BQT IDVS và toàn thể anh em, những người đã đóng góp cho diễn đàn SEO mạnh và sạch nhất Việt Nam.
    Nhờ có IDVS mà mình đã có được rất nhiều kiến thức quý giá, phục vụ cho việc marketing online.
    Chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

10. LumiaMyLove

LumiaMyLove Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    235
    Mấy nay có việc ít vào IDVS, tự nhiên thấy bài này, chẳng biết vì lý do gì (Vì chưa theo dõi sự việc), nhưng cũng đăng nhập để ủng hộ IDVS! Có vẻ sự việc khá là to!

Share This Page