anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đối thủ copy bài 100% để làm blog

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Nguyenhoaiphuong, 19 Tháng một 2018.

Lượt xem: 8,492

1. maytrogiangvn

maytrogiangvn Thành viên nhiệt tình

Bạn report là blog đó bị xóa đi mà, trước mình seo lĩnh vực vay tín chấp cũng bị đối thủ report chết blog mặc dù mình ko copy

2. ngoxuantu

ngoxuantu Thành viên

theo em thì xóa đi bác ơi. coppy 100% là thấy hại rồi. không có ai tự dưng đi gắn link cho bác như thế đâu

3. research

research Thành viên tích cực

Blog chính copy để nguồn thì còn xem xét chứ blogspot copy tất xong để nguồn thì có tác dụng gì đâu bạn. Disavow hết thôi không dễ đi đó...

4. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

có link về web mình bạn ah, nó copy 100% mà

5. dungreal

dungreal Thành viên nhiệt tình

Nếu web bạn uy tín, lâu đời trả sao cả.
    Nếu web mới hoặc chưa có độ uy tín cao, không mang tính thương hiệu. thi nên disable các link tuừ blog đó.

6. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

sao họ lại rảnh thế nhỉ đi copy 100% như thế để làm gì? mình vừa Disavow bằng webmastertool

7. ruttienthetindung

ruttienthetindung Dự bị

đối thủ coppy bài làm blog còn em coppy nguyên blog làm site chính giờ nào ai mà nghĩ ra nội dung được mà làm

8. tranvanky

tranvanky Thành viên

Mình có đăng ký DCMA free, web khác lấy của mình mình báo cáo , GG nhận được nói d0ung là copy của mình nhưng nó không xử kêu mình ký tên qua mail gì, mãi không thấy thay đổi. thua

9. caotuhdn

caotuhdn Thành viên

Theo mình bạn kiểm tra những bài chất lượng thì để. Ví dụ nó coppy 10 bài bạn lấy 1-2 bài là cũng ngon đấy bạn :)

10. vnexpertdoor

vnexpertdoor Dự bị

theo mình nghĩ thì vẫn nên chặn bạn ạ, kiểm tra thường xuyên những link trỏ về từ những blog có nội dung không an toàn có thểm làm hại đến web của bạn, như vậy tì rất khó để leo top o_Oo_Oo_O