anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đối thủ copy bài 100% để làm blog

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Nguyenhoaiphuong, 19 Tháng một 2018.

Lượt xem: 8,492

1. thanghekhoc

thanghekhoc Thành viên

Có nhiều plugin chặn copy bài viết rất tốt bạn nên cài vào để hạn chế copy nhé, người ta copy nhiều quá cũng ảnh hưởng đến website của mình đấy

2. hnthuong

hnthuong Thành viên tích cực

Bác xem blog đó có ngon lành cành đào không, thì thì tốt nhất cứ chặn lại cho chắc ăn bác ạ. Còn ngon thì để lại để đa dạng.

3. Maiyamato

Maiyamato Dự bị

Khi bác làm seo thì bác cũng coppy bài đăng lên Blog đúng không? vậy thì người ta coppy bài 100% của mình là họ đã làm giúp mình rồi

4. muaxegiatot

muaxegiatot Thành viên

Bác chỉ cần report cho Google là được.

5. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

không đâu, mình viết trên blog mình cũng sửa bài rồi mới đăng lên, và cũng không trỏ hết link về site chính như thế đâu

6. Anh_Hung_Ban_Phim

Anh_Hung_Ban_Phim Thành viên tích cực

Về blog của họ copy thì thường là kém chất lượng nên theo mình sẽ không đươc gg đánh giá cao thậm chí coi đó là spam. Tuy là đứa con của google nhưng seoer nào cũng có thể lập cả 100 cái và up bài spin lên đó thì chẳng ai coi đó là chất lượng cả

7. utnhikute

utnhikute Thành viên

Đối thủ copi bài của bạn thì cũng chỉ là copi thôi bài bạn cũng đã được ping và được index rồi mà, cho dù blog nó như thế nào đi nữa thì nội dung của bạn được google công nhận là nội dung đầu tiên chính vì vậy khi bạn viết bài nào nên ping trước rồi chia sẽ g+ mạng xh là chắc ăn nhất :)