anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đổi Title + Description có ảnh hưởng đến SEO?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi nicotine, 6 Tháng mười hai 2012.

Lượt xem: 20,630

1. dhbinh

dhbinh Thành viên

Mất hẳn index rồi còn đâu nữa mà sửa bác?

2. linhbaonet

linhbaonet Thành viên

:D quan trọng thfi cũng quan trọng nhưng những nôi dung tốt index và trên top lâu đổi thì thời gian đầu rớt xong cũng lên lại à :D đừng có đỗi nhiều quá thôi

3. hoamaz

hoamaz Dự bị

Mọi người cho em hỏi với ạ!, em vừa đổi host khác, các từ khóa cũng lần lượt tụt hàng hết. Vậy những từ ấy có tụt luôn không ạ

4. research

research Thành viên tích cực

Cái này nó hên xui lắm bạn ơi :D Có khi nó xuống, có khi nó lên. Ai trả lời với bạn chắc chắn lên hoặc xuống thì chắc đang xạo. Mà thực ra title vs des không mạnh bằng nội dung của bạn nên khi đổi Google nó sẽ xem xét lại cả nội dung của bạn nữa. Nhiều yếu tố lắm, nói chung cứ thấy đúng thì làm thôi, sai thì sửa, index lại có gì đâu hehe.

5. lapmangfptvp

lapmangfptvp Thành viên

Mình thì thấy nó ảnh hưởng nhiều chứ mình đã từng thử và thấy từ khóa lên nhưng cũng có bài thì nó tụt khá là sâu nhưng khi đổi lại tiêu đề cũ mà index thì lại quay lại

6. everrich

everrich Thành viên

Title + Description là 2 phần của bài viết mà: 1 cái là tiêu đề, 1 cái là mô tả thì mình nghĩ sẽ có ảnh hưởng chứ. Nội dung dù quan trọng nhất nhưng mình nghĩ 2 cái này thay đổi thì ít nhiều sẽ ảnh hưởng.